Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 4 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 57
    ko được bác ạ ,nản quá

mình test được rồi nhưng mà ko hiện lên hình siri chỉ hiện lên voice control

Trích dẫn Gửi bởi hippo90
    mình test được rồi nhưng mà ko hiện lên hình siri chỉ hiện lên voice control
    Bác ni khôi hài nè! Hehe

mình enable siri thì ko thể thực hiện tắt đi dùng voice control thì đc

Cho các bác lời khuyên là khi cài đặt thành công: siri chạy đc nhưng hỏi thì toàn sai, không hiểu... và sau đó là vào appstore không load được và cứ đơ ra, vào app tinh tế thì cũng đơ ra ko vào đc. đó là cảm nhận sau 15p test. Xong ... xóa spire ... các app trên hoạt động bình thường [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi bennyhua
    Cho các bác lời khuyên là khi cài đặt thành công: siri chạy đc nhưng hỏi thì toàn sai, không hiểu... và sau đó là vào appstore không load được và cứ đơ ra, vào app tinh tế thì cũng đơ ra ko vào đc. đó là cảm nhận sau 15p test. Xong ... xóa spire ... các app trên hoạt động bình thường [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Chuẩn luôn, máy chậm rõ rệt, thậm chí vào đọc tin nhắn còn p đợi ...CHia tay Siri thôi [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG])

cài cho con ip4 xong thấy ngon y chang ip4s

đã remove rồi, chẵn được gi. Thôi chào cô bạn tự kỷ.

đã remove luôn, cài vào máy đơ như cây cơ, một số app khởi động chậm vãi hoặc không khởi động được luôn.

Trích dẫn Gửi bởi bennyhua
    Lời khuyên cho những ai muốn cài/xài Siri là trước khi cài Siri thì hãy xóa bớt hoặc hy sinh những app, game chiếm dung lượng bộ nhớ từ 100MB trở lên. Gỡ khoảng 2-3 cái là đủ rồi.

Ai thấy cài Siri qua Cydia khó khăn quá (do đường truyền hoặc thấy lâu lắc) thì tải file DEB về rồi copy vào i-FunBox để cài. Vào trang này và chọn một trong các host để tải: http://tox1csn0w.weebly.com/h1siri.html (từ số 8 trở đi).

Cuối cùng, cài xong thì lấy mền đắp con Siri(us) này lại bởi trang đó hiện đang báo là: Currently servers are down [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] (mấy cái server ngủm sạch rồi).

Các Chủ đề tương tự

1. [Siri] - Hướng dẫn sử dụng Siri trên iOS devices v5.x.x Free Proxy ....
    Bởi gameover trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 02-26-2013, 04:49 PM
  2. [Test] Unlock iphone 5 sprint có điều kiện !!
    Bởi mr.cận trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 02-26-2013, 04:38 AM
  3. hướng dẫn cài đặt siri trên iphone 3gs ios 6.1
    Bởi Theuanloc trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 02-21-2013, 03:28 PM
  4. Cần giúp đỡ tháo bỏ siri trên iphone 4
    Bởi thuykienphat trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 01-25-2013, 05:24 PM
  5. Android Dành Cho Iphone 2G, 3G Đã Test Trên 3G OK