Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 28

Tìm chỗ sửa Iphone 4 lỗi -1 khi restore. Searching, không firmware....

Xin chào cả nhà !
    Cả nhà có biết địa chỉ nào sửa Iphone uy tín và đã từng sửa được lỗi -1 khi restore. Searching, không firmware, Bluetooth, Wifi.. . khi Jailbreak bằng RedSn0w ở Sài Gòn không. GIới thiệu mình với nhé, nếu được giá khoảng bao nhiêu với nhé. Máy mình bản World.

Thank rất nhiều [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Sang Thái Lâm mobile ở Nguyễn Thiện Thuật hoặc Chiếm Tài mobile ở Nguyễn Tri Phương xem sao [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi Cuong85
    Sang Thái Lâm mobile ở Nguyễn Thiện Thuật hoặc Chiếm Tài mobile ở Nguyễn Tri Phương xem sao [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Bạn ơi có địa chỉ thì cho mình xin luôn nhé.

Lỗi -1 : chỉ bị khi dùng iPhone4 nhưng khi update baseband trực tiếp với Apple thì Apple ko nhận, sẽ bị vào recovery, dùng TinyUmberlla để kick ra

Máy mình hum nọ Restore cũng báo lỗi đó, sau cố làm lại được đấy.Khi mình restore từ đầu đến cuối ổn cả, không vấn đề gì, đến cuối gần chạy xong thì hiện bảng báo lỗi đó.Mình kệ, cứ thử Jaibreak xem sao, cuối cùng lại được chứ.Keke

Trích dẫn Gửi bởi kienutehy
    Máy mình hum nọ Restore cũng báo lỗi đó, sau cố làm lại được đấy.Khi mình restore từ đầu đến cuối ổn cả, không vấn đề gì, đến cuối gần chạy xong thì hiện bảng báo lỗi đó.Mình kệ, cứ thử Jaibreak xem sao, cuối cùng lại được chứ.Keke
    Mình đến đoạn cuối restoring firmware thì bị xuất hiện lỗi -1. Mình cũng đã thử Jailbreak thì được nhưng mà cứ searching hoài và không có firmware, wifi, bluetooth.....

Trích dẫn Gửi bởi hoangnh13
    Mình đến đoạn cuối restoring firmware thì bị xuất hiện lỗi -1. Mình cũng đã thử Jailbreak thì được nhưng mà cứ searching hoài và không có firmware, wifi, bluetooth.....
    lỗi 1 restore lại thôi chứ cần gì đem ra ngoài bạn ,serch cách vượt lỗi (không liên wan đến phần cứng đâu) , lỗi này mình restore lâu lâu vẫn bị dính hoài , không sao cả bạn à [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Đang ở
    HCM
    Bạn thử mang qua 1 máy tính mới đi...Có gì bạn cứ Pm mình... ym : Vlen_vn

Hình như bị phần cứng rồi,mình cũng bị con 3gs AT&T mới đem về No ALL,đem qua Hnam nó giới thiệu qua (111 Hùng Vương,P4,Q5)khoảng 900k.

Đang có mốt lỗi phần cứng của iPhone =)) dạo qa 1 lượt trên diễn đàn đủ thấy độ hot của lỗi này =))

Sent from my iPhone using Tinh tế

Các Chủ đề tương tự

1. [Help] Hướng dẫn restore iphone 3g lock fw 3.1.3, Modem Firmware 06.15.00
    Bởi daoquang trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 33
    Bài viết cuối: 02-07-2013, 11:27 PM
  2. lỗi searching iphone 5
    Bởi thuykienphat trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 02-05-2013, 07:46 PM
  3. Trả lời: 39
    Bài viết cuối: 02-05-2013, 03:26 PM