Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 4 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 55
    Trích dẫn Gửi bởi Gà cha
    Mình ship toàn quốc luôn bạn và miễn phí tiền ship luôn. Hàng bảo hành 3 tháng 1 đổi 1, bạn muốn mua vui lòng xem link bên dưới chữ ký mình nhé. Thanks bạn!

JB terthered vẫn xài được mà bạn.

Nó hao hơn bình thường 1 chút vì xài qua bluetooth. Còn xài 2 sim 2 sóng thì dễ thôi, khi bạn mở Gmate thì lúc gọi điện nó sẽ hiện ra 2 lựa chọn cho bạn là Sim trong máy Iphone và Sim trong Gmate, bạn cứ việc gọi bình thường thôi, danh bạ thì xài chung.
    Mình ship hàng trên toàn quốc. Hàng bảo hành 3 tháng mà. Bạn có thể vào đây xem thêm 1 số hàng mình đang bán nhé: http://mientay24h.vn/forumdisplay.php?f=13 , bạn vào topic tin VIP có tên người đăng là Gà cha nhé
    Vâng ko mua bán thì cái gì đây, thít bị ném thêm gạch à. Đội lốt nó cũng vừa vừa thôi chứ.

Trích dẫn Gửi bởi virusday_123
    Vâng ko mua bán thì cái gì đây, thít bị ném thêm gạch à. Đội lốt nó cũng vừa vừa thôi chứ.
    bạn kia hỏi mình có ship hàng ko, chẳng lẽ mình ko được trả lời à? Sau đó mình có kêu bạn kia qua topic mua bán mà trao đổi với mình. Trích dẫn thì làm ơn trích dẫn cho nó hết dùm, bạn ko thích thì có quyền ko vào topic mình trao đổi, bạn ko thích thì cấm người khác à, hình như hơi vô lý thì phải? Thân!

Nói nhiều quá tóm lại giá cao nên chắc củng k ai mua đâu,1t7 thì mua cho 1 em cục gach+ipod cao cấp xài tạm vài tháng chứ có gì đâu,tóm lại đừng cãi nhau làm gì,

2 bạn virusday_123 và zomano từ từ, bình tĩnh lại đi...DK thấy bạn chủ topic khi lập topic này dĩ nhiên cũng có 1 phần nào đó quảng cáo mua bán thiết bị gmate này...nhưng cũng nhờ topic này màh các ae khác hiểu biết thêm về 1 thiết bị hỗ trợ gắng ngoài cho IP...với lại nếu đọc kỹ từ đầu topic thì thấy bạn chủ topic cũng nhiệt tình tư vấn cho các ae tinh tế hiểu rõ hơn về cách sử dụng thiết bị này, và cũng nói rõ là những gì liên quan đến mua bán thì vào topic dưới chữ ký rùi...giá cả như thế nào thì ai quan tâm ngta sẽ tự bik màh tìm hiểu rùi mua theo ý cá nhân thui mah...đừng vì 1 chút chuyện nhỏ làm mất hòa khí ae tinh tế với nhau không hay [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Mình đang dùng iphone 4 CDMA dùng chung với Gmate,dùng được khoảng 1 ngày,dang dùng phiên bản 4.2.7,mọi người ai đang sử dụng có hao pin như vậy không,thanks

bạn ơi bạn xài hao pin lắm k,ví dụ như mà sạc 100% buổi sáng thì k game k lướt web,tới tối hết pin k hay là chỉ dc 4 5 tiếng,đang phan vân,nếu đang xài thì xài tầm 1 tuần rồi bạn chỉ ae xem những mặt lợi và hại khi sử dụng GM đi nha,thanks

Trích dẫn Gửi bởi anhvocung123
    bạn ơi bạn xài hao pin lắm k,ví dụ như mà sạc 100% buổi sáng thì k game k lướt web,tới tối hết pin k hay là chỉ dc 4 5 tiếng,đang phan vân,nếu đang xài thì xài tầm 1 tuần rồi bạn chỉ ae xem những mặt lợi và hại khi sử dụng GM đi nha,thanks
    nếu không wed,ko game thi sài được 1 ngày đó bạn,nói chung sài cũng ok,giải pháp tốt cho iphone4 CDMA

Nói nhiều quá tóm lại giá cao nên chắc củng k ai mua đâu,1t7 thì mua cho 1 em cục gach+ipod cao cấp xài tạm vài tháng chứ có gì đâu,tóm lại đừng cãi nhau làm gì,
    Mình bán nó ra mình cũng nghĩ là giá nó hơi cao, nhưng do chưa tìm được nguồn cung thích hợp nên mình chưa thể giảm giá được, có lẽ sẽ có giá tốt nhất trong vài ngày nữa. Mặc dù giá cao nhưng mình cũng bán được đấy bạn chứ ko phải ko ai mua đâu. Thân!

Trích dẫn Gửi bởi dickyboy
    2 bạn virusday_123 và zomano từ từ, bình tĩnh lại đi...DK thấy bạn chủ topic khi lập topic này dĩ nhiên cũng có 1 phần nào đó quảng cáo mua bán thiết bị gmate này...nhưng cũng nhờ topic này màh các ae khác hiểu biết thêm về 1 thiết bị hỗ trợ gắng ngoài cho IP...với lại nếu đọc kỹ từ đầu topic thì thấy bạn chủ topic cũng nhiệt tình tư vấn cho các ae tinh tế hiểu rõ hơn về cách sử dụng thiết bị này, và cũng nói rõ là những gì liên quan đến mua bán thì vào topic dưới chữ ký rùi...giá cả như thế nào thì ai quan tâm ngta sẽ tự bik màh tìm hiểu rùi mua theo ý cá nhân thui mah...đừng vì 1 chút chuyện nhỏ làm mất hòa khí ae tinh tế với nhau không hay [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Thanks bạn đã hiểu và nói dùm mình. Chúc bạn vui!

Trích dẫn Gửi bởi gin247
    Mình đang dùng iphone 4 CDMA dùng chung với Gmate,dùng được khoảng 1 ngày,dang dùng phiên bản 4.2.7,mọi người ai đang sử dụng có hao pin như vậy không,thanks
    Mình xài Iphone 4 Lock bản 5.0, chỉ để nghe gọi và nhắn tin thì xài khoảng 30-36h.

Sẽ xài được đến sáng hôm sau có dư nếu Iphone bạn ko chạy nhiều ứng dụng.

Mình xài Iphone 4 Lock bản 5.0, chỉ để nghe gọi và nhắn tin thì xài khoảng 30-36h.

bạn dùng được lâu quá vậy,mình sao mau hết hơn bạn đó,hay tại phiên bản 2.3.7 của mình,cho mình hỏi Gmate sac bao lâu thì full pin,thanks chủ thớt

hình như anh CuHiep đã có viết bài về e này rồi

Các Chủ đề tương tự

1. có thể hạ iphone 4 lock từ 6.1 về 4.2.1 được ko vậy các bác???
    Bởi sales1banog trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 02-21-2013, 10:40 PM
  2. mua iphone 4 word hay iphone 4s lock
    Bởi tuyennguyen200791 trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 17
    Bài viết cuối: 01-31-2013, 04:53 PM
  3. iphone 3gs Lock ios 5.0.1 không có sống
    Bởi dxuanph trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 23
    Bài viết cuối: 11-12-2012, 05:39 AM
  4. iPhone 2G 8G bị lock-cần mọi người giúp đỡ