Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 2 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 55
    Trích dẫn Gửi bởi tungk38h
    bạn có ship không? ship cho mình 1 cái! có bảo hành gì không?
    Mình ship toàn quốc luôn bạn và miễn phí tiền ship luôn. Hàng bảo hành 3 tháng 1 đổi 1, bạn muốn mua vui lòng xem link bên dưới chữ ký mình nhé. Thanks bạn!

Trích dẫn Gửi bởi sinta
    đang định mua nhưng mà bắt buộc máy phải JB chờ vài bữa nữa có unterthered cho 5.0.1 em quất ngay.
    JB terthered vẫn xài được mà bạn.

Trích dẫn Gửi bởi anhvocung123
    là sao vậy k hiểu,nghĩa là xài ip thì hao pin vì kết nối bl hả bạn
    Ở đn sao mua dc,ship về xài thấy phiêu phiêu [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG],mình chỉ thắc mắc là 1 sim cắm GM,1 sim bỏ vào khay sim dt bt rồi làm sao sử dụng dc 2 sim [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG],bạn nói rỏ chổ này vì hem có như dt 2 sim 2 sóng có 2 nút sử dụng sim1 sim2
    Nó hao hơn bình thường 1 chút vì xài qua bluetooth. Còn xài 2 sim 2 sóng thì dễ thôi, khi bạn mở Gmate thì lúc gọi điện nó sẽ hiện ra 2 lựa chọn cho bạn là Sim trong máy Iphone và Sim trong Gmate, bạn cứ việc gọi bình thường thôi, danh bạ thì xài chung.
    Mình ship hàng trên toàn quốc. Hàng bảo hành 3 tháng mà. Bạn có thể vào đây xem thêm 1 số hàng mình đang bán nhé: http://mientay24h.vn/forumdisplay.php?f=13 , bạn vào topic tin VIP có tên người đăng là Gà cha nhé

Có yêu cầu chuyển tiền trước không? hay bạn ship bằng cách nhận hàng giao tiền được không?

,mình đang có 1 em sóng dùng ỗn định nhưng hao pin kinh khủng

Có yêu cầu chuyển tiền trước không? hay bạn ship bằng cách nhận hàng giao tiền được không?
    Cách giao dịch tùy bạn lựa chọn thôi. Mình thường ship bằng Tín Thành hoặc chành xe Phương Nhã, Phương Trang. Nếu bạn ở Sài Gòn thì giao dịch qua xe Phương Nhã, vừa nhận hàng vừa gửi tiền luôn cũng được. Nhưng phải báo trước cho mình 1 ngày nhé, vì gởi lên SG thì sáng hôm sau hàng mới tới.

Trích dẫn Gửi bởi lequangtung
    ,mình đang có 1 em sóng dùng ỗn định nhưng hao pin kinh khủng
    Mình xài nghe gọi cả ngày mà vẫn chưa hết pin mà, bạn có xài thêm ứng dụng nào ko mà hao pin nhiều?

Trích dẫn Gửi bởi Gà cha
    Cách giao dịch tùy bạn lựa chọn thôi. Mình thường ship bằng Tín Thành hoặc chành xe Phương Nhã, Phương Trang. Nếu bạn ở Sài Gòn thì giao dịch qua xe Phương Nhã, vừa nhận hàng vừa gửi tiền luôn cũng được. Nhưng phải báo trước cho mình 1 ngày nhé, vì gởi lên SG thì sáng hôm sau hàng mới tới.

Mình xài nghe gọi cả ngày mà vẫn chưa hết pin mà, bạn có xài thêm ứng dụng nào ko mà hao pin nhiều?
    Mình muốn nhận hàng giao tiền của Tính Thành

Mình muốn nhận hàng giao tiền của Tính Thành
    Mọi liên quan đến giao dịch bạn vui lòng sang topic bên này trao đổi với mình nha:
    http://www.tinhte.vn/f219/giai-phap-...d-ipad-994931/

Trích dẫn Gửi bởi Gà cha
    JB terthered vẫn xài được mà bạn.
    Nhưng mỗi lần tắt máy hay hết pin thì reboot phải cắm vào pc hay laptop. Xài cái này trên tinh thần là hết pin một cách không hãm đc.

Trích dẫn Gửi bởi Gà cha
    Mọi liên quan đến giao dịch bạn vui lòng sang topic bên này trao đổi với mình nha:
    http://www.tinhte.vn/f219/giai-phap-...d-ipad-994931/
    Giờ lại 1t7 là sao nhỉ? tưởng 1t6 chứ?

Trích dẫn Gửi bởi sinta
    Nhưng mỗi lần tắt máy hay hết pin thì reboot phải cắm vào pc hay laptop. Xài cái này trên tinh thần là hết pin một cách không hãm đc.
    Thì 5.0 và 5.0.1 chưa có untethered nên máy nào mà chẳng phải justboot để thoát treo táo chứ. Mau hết pin hơn bình thường mình nghĩ vẫn hơn là làm 1 Ipod cao cấp và càng ngày giá trị càng giảm đi.

Giờ lại 1t7 là sao nhỉ? tưởng 1t6 chứ?
    Mình vẫn đang bán 1tr7 mà, khi nào có nguồn cung hàng giá tốt hơn mình sẽ update giá mới.

Trích dẫn Gửi bởi Gà cha
    Thì 5.0 và 5.0.1 chưa có untethered nên máy nào mà chẳng phải justboot để thoát treo táo chứ. Mau hết pin hơn bình thường mình nghĩ vẫn hơn là làm 1 Ipod cao cấp và càng ngày giá trị càng giảm đi.

Mình vẫn đang bán 1tr7 mà, khi nào có nguồn cung hàng giá tốt hơn mình sẽ update giá mới.
    HN có bác bán 1t6 mà! Bác ở xa quá!

Các Chủ đề tương tự

1. có thể hạ iphone 4 lock từ 6.1 về 4.2.1 được ko vậy các bác???
    Bởi sales1banog trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 02-21-2013, 10:40 PM
  2. mua iphone 4 word hay iphone 4s lock
    Bởi tuyennguyen200791 trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 17
    Bài viết cuối: 01-31-2013, 04:53 PM
  3. iphone 3gs Lock ios 5.0.1 không có sống
    Bởi dxuanph trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 23
    Bài viết cuối: 11-12-2012, 05:39 AM
  4. iPhone 2G 8G bị lock-cần mọi người giúp đỡ