Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Kết quả 1 đến 6 của 6

Các Bác Giúp e về IOS 5.1.1 ạ !

Tình hình là e mới lấy con IP4 máy chưa JB dùng bản 5.1.1 ! thật ra e chưa biết mấy về mấy cái RS cũng như JB ạ ! các bác hướng dẫn e RS máy mà vẫn ở chế độ 5.1.1 ạ ! vì em JB nhưng bị lỗi gì đấy e thấy mấy bác bảo RS lại nhưng e lại không biết RS các bác chỉ e kỹ nhé ! e đọc mấy cái bài bên kia k hiểu lắm ạ ! e là người mới dùng anh em đừng trê e gà nhé ạ

upppppp ạ

Trích dẫn Gửi bởi changngoc14
    Tình hình là e mới lấy con IP4 máy chưa JB dùng bản 5.1.1 ! thật ra e chưa biết mấy về mấy cái RS cũng như JB ạ ! các bác hướng dẫn e RS máy mà vẫn ở chế độ 5.1.1 ạ ! vì em JB nhưng bị lỗi gì đấy e thấy mấy bác bảo RS lại nhưng e lại không biết RS các bác chỉ e kỹ nhé ! e đọc mấy cái bài bên kia k hiểu lắm ạ ! e là người mới dùng anh em đừng trê e gà nhé ạ
    Ở ngoài kia nói chi tiết mà bạn không hiẻu thì e vài dòng khó nói cho bạn hiểu đc đó.
    1) bạn cần dùng tiny save thử xem máy bạn có shsh của 5.1.1 không thì mới RS đc 5.1.1 bạn nhé, chi tiết về shsh thì bạn xem ở đây: http://www.tinhte.vn/threads/537703/
    2) Nếu như có shsh của 5.1.1 thì bạn tham khảo phần hạ cấp FW của bài này và làm theo:http://www.tinhte.vn/threads/762012/

Trích dẫn Gửi bởi changngoc14
    1/Trước tiên ip4 của bạn phải được jb
    2 Vào cydia xem có lưu shsh 5.1.1 chưa?
    3 Nếu cydia có lưu shsh rồi thì tạo fw custom 5.1.1 ( nếu chưa lưu thì ko RS 5.1.1 đc đâu)
    4 dùng tiny chọn sever cydia
    5 mở itune nhấn shift click restore chọn fw custom vừa tạo rồi ok ngồi chờ.
    6 Nếu ko hiểu thì liên lạc mình giúp free cho.

Bác ơi ! hiện tại e JB thì nó báo lỗi ! thế e mới hỏi ạ ![IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG](

Xem thu redsn0w 0.9.15b1 moi ra đó