Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 7 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 56789 ... CuốiCuối
Kết quả 61 đến 70 của 93
    Trích dẫn Gửi bởi tuxedo075
    Còn nếu chỉ ra jbu cho ip5 thôi tức là apple quay lưng với kh cũ và sẽ dễ bại lộ những tính toán của họ. Mọi thứ cứ từ từ theo kiểu " hà nội ko vội được đâu ".
    vậy bác giải thích sao khi jb chip A4 sẽ dễ và có sớm hơn là A5(chưa nói gì tới A6).Vậy lúc trước Apple đưa ra tool jb chi cho mọi ng mua ip4 ko mua 4s ah?đừng nói là Apple làm vậy để bán hết hàng tồn kho nha.

Mà thôi,ko cãi nữa,để mọi ng nói.Còn bạn tin Apple có tool jb và ko muốn thay đổi suy nghĩ thì cứ giữ nguyên vậy đi

Trích dẫn Gửi bởi VICKEY333
    mà tóm lại là sao?nói bác nói bậy thì tội nghệp bác nhưng thật sự là chưa có jbu ios 6.0
    thì em cũng biết là chưa có còn gì.. e có nói là đã có thôi.. nhưng thấy có người có nên viết topic.. chứ e có dám chắc chắn 100% là có đâu.. hic hic

Nói chung là cứ chờ chủ thớt post ảnh + clip lên là thấy rõ trắng đen chứ có gì đâu ! [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Không tin...không tin[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG], Lúc trước, hồi ra tool JBU cho 5.1.1, pod2g có chém là đã sẵn sàng ra tool JBU cho iOS6. Cách đây mấy hôm, pod2g buồn bã thông báo: lỗ hổng bí mật tồn tại 2 năm nay đã bị Apple khóa trên iOS6.
    Vậy thì JBU cho iOS6 còn phải chờ dài cổ các bạn ạ

^^

Cái này mình đã jailbreak cho con 3GS và khi reboot lại cũng không bị treo táo, nhưng mà lúc đó là chưa justboot thì phải, không nhớ rõ lắm.

Cũng hy vọng người Việt Nam mình sẽ được nổi tiếng. Chém ác quá [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Bjo chỉ còn cách là lôi đầu mấy ông Dev - Team ra mà tra khảo cho nó nhanh. Ngồi đây tranh luận làm j. Khi nào có Tool JBU iOS 6 ra thì hưởng thôi. Cũng như 5.1.1 ngày trc vậy . Mà từ cái ngày iOS 6 ra đời sao lắm rắc rối liên quan tới nó thế ko niết nhỉ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG])

máy e trong about thì os6 nè JBU muốn khởi động bn lần cũng dc.wall ios6 lun.mất youtube lun.e fake cái version thui.bác thớt còn xanh quá mới để chú j ấy hù.

Có nhiều nguyên nhân khiến người ta nghĩ thủ phạm jb iOS cũng chính là Táo. Nhưng chẳng ai confirm được điều đó. Nhưng mình thì thấy rõ nhất là từ việc các team thường làm tool để jb phi lợi nhuận. Có lẽ mình suy bụng ta ra bụng người nên ... [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Các Chủ đề tương tự

1. Hỏi về jaibreak iPhone 5
    Bởi xuantinhgov trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 01-25-2013, 03:56 PM
  2. iphone 4 jb untethered nhưng vẫn bị hiện táo
    Bởi quoctran18 trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 01-18-2013, 11:10 PM
  3. Jaibreak Untethered Iphone
    Bởi MinhViet06 trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 12-27-2012, 07:20 PM
  4. hướng dẫn jaibreak iphone 4 fw 5.0
    Bởi viettuanabc trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 10-27-2012, 05:09 AM
  5. IP4 của em đã được jaibreak untethered IOS6 đầu tiên chăng ?????
    Bởi loduc trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 10-17-2012, 09:08 AM