Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Kết quả 1 đến 4 của 4

Chủ đề: Help Restore !!!

Help Restore !!!

Mình mới dùng IP4 xin được hướng dẫn chi tiết để Restore máy ! Máy đang ở 5.1.1 (9B208) Nếu muốn restore về lại ngay 5.1.1 thì mình phải làm gì? Mình thấy cắm vào Itunes bộ nhớ Other cao quá 2.3G nên muốn Restore lại luôn! Nếu restore mà không cần JB thì phải làm thế nào?
    Mong các cao thủ giúp mìn !
    Máy mình không có Cydia! Như vậy làm sao kiểm tra để biết nó có bị JB hay chưa?

Như vậy thì chưa bao giờ lưu SHSH rồi ? Vào đây xem hướng dẫn sử dụng iFaith để lấy SHSH, chỉ nghiên cứu phần C. Dùng iFaith lưu shsh iOS hiện tại trên iDevices khi Apple đã CLOSE

http://www.tinhte.vn/threads/537703/

Rồi dùng chính iFaith để build 1 bản custom để restore là xong.

5.1.1 (9B208) không biết iFaith có hỗ trợ FW này không? mình vào trang chủ của nó thì bản iFaith 1.4.1 chỉ hỗ trợ đến 5.0.1 ah !!!
    có bài nào hướng dẫn chi tiết Restore bằng itunes FW trên PC không bạn !!!

Trích dẫn Gửi bởi jxpeace
    Mình mới dùng IP4 xin được hướng dẫn chi tiết để Restore máy ! Máy đang ở 5.1.1 (9B208) Nếu muốn restore về lại ngay 5.1.1 thì mình phải làm gì? Mình thấy cắm vào Itunes bộ nhớ Other cao quá 2.3G nên muốn Restore lại luôn! Nếu restore mà không cần JB thì phải làm thế nào?
    Mong các cao thủ giúp mìn !
    Máy mình không có Cydia! Như vậy làm sao kiểm tra để biết nó có bị JB hay chưa?
    chạy thử
    PhoneClean
    mà dọn bớt Other