Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Kết quả 1 đến 9 của 9

Ai giúp e vụ này với

Tình hình là e mới mua con ip4 của nhà mạng viettel, mua lại về dùng. Giờ e ý đag chạy iOs 5.0 cũ rích rồi mà e muốn dùng cydia để vọc nhưng ko jailbreak được. Lượn khắp phố phường hn nhưng ko chỗ nào làm được. Pro nào có phép màu giúp e jail triệt để hoặc làm thế nào để e có cái cydia nghịch ngợm e xin mời một chầu cafe ngoài chi phí jail. E xin cảm ơn trước.

Bạn có thể lên 6.0 rồi dùng tạm đã có bản JB cho iOS6 rồi, chỉ có điều là nó chưa hoàn thiện lắm thôi ^^ tham khảo ở đây nè
    www.tinhte.vn/threads/1281093/

5.0 jbu dc mà

5.0.1 mới jbu bác 5.1.1 nhưng 5.0 thì không được

Máy bạn trước đấy có JB ko, nếu trước đấy có JB thì có khi có shsh 5.1.1 hoặc 5.01 đấy, nếu mà ko dc thì thôi lên ios cho máu, JB tethered tạm cũng dc [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi Voldemortka
    5.0.1 mới jbu bác 5.1.1 nhưng 5.0 thì không được
    mình nhớ là có chứ

em cũng không rõ nữa tại nhớ lúc tung ra tools jb thì devteam chỉ ra cho 5.0.1 nên không để ý

Lên đời iOS đi Anh ạ.

Trích dẫn Gửi bởi manhgenius
    Tình hình là e mới mua con ip4 của nhà mạng viettel, mua lại về dùng. Giờ e ý đag chạy iOs 5.0 cũ rích rồi mà e muốn dùng cydia để vọc nhưng ko jailbreak được. Lượn khắp phố phường hn nhưng ko chỗ nào làm được. Pro nào có phép màu giúp e jail triệt để hoặc làm thế nào để e có cái cydia nghịch ngợm e xin mời một chầu cafe ngoài chi phí jail. E xin cảm ơn trước.
    5,0 hình như vẫn tethered mà [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] bác dùng redsnow 09.9b6 để jb là sẽ có cydia. nhưng reboot hay hết pin là cần cắm máy tính để justboot mới lên máy dc >"< bác ở hn thì qua e làm hộ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]