Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 16

Iphone 4S gần chết .................. :((:((

Tình hình là e mới mua con ip4s bản world IOS 5.1.1, e sợ nên kêu ngoài quán JB cài Cydia lun ai ngờ nó dùng redsn0w bản cũ hay sao á khi vừa về là lỗi ép Source k được e củng lo lưu SHSH bằng ISHSH mà củng lỗi lun (k có SHSH) thể là được vài bữa Cydia k cánh mà bay ... [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG][IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG](( chừ mún lên 6 mà sợ chưa ổn định, mún restore lại 5.1.1 k mấy bác e đang chán lắm đây ...... k có Cydia thì = cục 1202 [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] có 1 số bài củng kêu restore đc. mà k ai chỉ cụ thể nói qua loa ah + đưa máy về chế độ DFU e sợ lắm vì sinh viên cố lắm mới góp mua đc. cái máy [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    bác nào có lòng giúp e thì nhá máy 0906556198 e sẻ call lại và hậu tạ đầy đủ thanks all ......

có shsh ko?

Trích dẫn Gửi bởi levannam
    có shsh ko?
    k có SHSH mới đau bạn ơi ... [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Hình như là 4s giờ restore chỉ có 1 đường lên 6.0 thôi, có lưu shshs hay ko không cũng thế.

Trích dẫn Gửi bởi forever3000
    Hình như là 4s giờ restore chỉ có 1 đường lên 6.0 thôi, có lưu shshs hay ko không cũng thế.
    bot gion....

Trích dẫn Gửi bởi imakeloveforyou
    bot gion....
    Mình chỉ nghe nói thế thôi, còn nếu bạn đã thử rồi thì mình xin rút lại [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG].

lên 6 đi, cũng vui mà [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

k lẻ chỉ còn 1 cách là lên 6 ah mấy bác .... [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Lên 6 thôi. Ko thể xuống đc đâu.

Đang ở
    Hà Nội
    giờ nhé bạn thử đưa về chế độ Recovery, lúc thả nút nguồn ra tiếp tục bấm nút home đếm trong vòng 10s máy của bạn vô dc chế độ recovery thì bạn có thể chọn Xóa tất cả nội dung và cài dặt mà không sợ phải ăn táo, còn nếu hơn 20s mới vô dc thì tỷ lệ ăn táo cao nhé. good luck