Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 17 của 17
    <div style="padding-left: 30px">ace cho em hỏi đã lên version 6 song ngon lành mà wifi lúc nhận lúc không, còn tắt nguồn thì mở lại, lại phải jboot lại mới có sóng anh à hixhix có cách nào khắc phục không​</div>

3gs nên dùng 5.1.1 thôi,

Trích dẫn Gửi bởi thanhtien0551990
    <div style="padding-left: 30px">ace cho em hỏi đã lên version 6 song ngon lành mà wifi lúc nhận lúc không, còn tắt nguồn thì mở lại, lại phải jboot lại mới có sóng anh à hixhix có cách nào khắc phục không​</div>
    cái này đành phải chấp nhận thôi, 3gs new boot ở OS6 thì JB chưa hoàn thiện nên máy tắt khởi động lại phải justboot. Nên cố gắng đừng để máy hết pin hay phải tắt may.

Trích dẫn Gửi bởi thanhtien0551990
    anh cho em hỏi đã lên version 6 song ngon lành mà wifi lúc nhận lúc không, còn tắt nguồn thì mở lại, lại phải jboot lại mới có sóng anh à hixhix có cách nào khắc phục không
    lỗi wifi lúc nhận lúc mình nghĩ chắc do IOS6 đó bạn ơi mình cũng bị mấy lần ùi . theo mình nghĩ có thể 1 thời gian sau ios6 sẽ ổn định hơn . bây giờ còn thấy nhiều lỗi wa . đặc biệt có 1 số app đang chơi bị văng ra luôn . còn nếu máy bạn new boot thì tắt máy phải Jboot lại mới đc . còn máy bạn là old boot mà vẫn bị Jboot mỗi lần khởi động thì bạn chịu khó JB lại lần nữa , bạn có thể tick chọn install cydia hoặc k chọn cũng đc . cho chạy lại lần nauwx là tắt máy khởi đọng lại là ok

Trích dẫn Gửi bởi phuongdavid
    lỗi wifi lúc nhận lúc mình nghĩ chắc do IOS6 đó bạn ơi mình cũng bị mấy lần ùi . theo mình nghĩ có thể 1 thời gian sau ios6 sẽ ổn định hơn . bây giờ còn thấy nhiều lỗi wa . đặc biệt có 1 số app đang chơi bị văng ra luôn . còn nếu máy bạn new boot thì tắt máy phải Jboot lại mới đc . còn máy bạn là old boot mà vẫn bị Jboot mỗi lần khởi động thì bạn chịu khó JB lại lần nữa , bạn có thể tick chọn install cydia hoặc k chọn cũng đc . cho chạy lại lần nauwx là tắt máy khởi đọng lại là ok
    chay lai nauwx la dung phan mem gi hả bác

sorry bạn chạy resnow 0.9.15b2 rồi chọn cydia hoặc không chọn cũng đc cứ làm như minh JB lại vậy thôi . nhưng lưu ý cái này cho old boot nha . chứ new boot không tavs dụng đâu đó bạn . old boot thì untethered đó bạn

lên 6 chỉ tím cái bực vào mình thui bạn chủ thớt , nếu máy có save sh 5.1.1 thì quay về hay 4.1 thì không cần sh , sau này nếu 6 ổn thì lên <mình cảm tưởng len 6 lúc này giống như làm chuột bạch cho táo vậy đó , mà mình chưa rảnh hơi cho cái vụ này>