Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Kết quả 1 đến 6 của 6

help me ! iphone 3gs up lên ios 6 ko thể kích hoạt

anh em tinhte.vn làm ơn cho mình hỏi 1 chút
    mình có 1 em iphone 3gs lock AT&T đang chạy fw gốc 4.1 .hôm nay mình mua code của 1 anh trên diễn đàn để lên world . sau khi dc anh ây thông báo là đã mua code thành công thì mình kết nối iphone vào itunes và tiến hành restore fw mới nhất là ios 6 ! sau khi up lên ios 6 song minh kêt nôi iphone vào wifi để tiến hành kích hoạt thì iphone báo lỗi ( máy chủ kích hoạt ko khả dụng ) anh em ai biết cách kick hoạt làm ơn hướng dẫn mình cái . thanks all

Dễ thôi! Down redsn0w 0.9.15b2 về jailbreak là kích hoạt ngay. Tham khảo bài #2 topic:
    http://www.tinhte.vn/threads/1594483/

Trích dẫn Gửi bởi chieuvip
    anh em tinhte.vn làm ơn cho mình hỏi 1 chút
    mình có 1 em iphone 3gs lock AT&T đang chạy fw gốc 4.1 .hôm nay mình mua code của 1 anh trên diễn đàn để lên world . sau khi dc anh ây thông báo là đã mua code thành công thì mình kết nối iphone vào itunes và tiến hành restore fw mới nhất là ios 6 ! sau khi up lên ios 6 song minh kêt nôi iphone vào wifi để tiến hành kích hoạt thì iphone báo lỗi ( máy chủ kích hoạt ko khả dụng ) anh em ai biết cách kick hoạt làm ơn hướng dẫn mình cái . thanks all
    nếu bb 6.15 cần chạy lại mới nhận

Trích dẫn Gửi bởi vvvvvv
    nếu bb 6.15 cần chạy lại mới nhận
    restore lại ios 6 ah bạn

Đang ở
    Thành phố Hồ Chí Minh
    Trích dẫn Gửi bởi cydiatoday
    Dễ thôi! Down redsn0w 0.9.15b2 về jailbreak là kích hoạt ngay. Tham khảo bài #2 topic:
    http://www.tinhte.vn/threads/1594483/
    anh hướng dẫn chi tiết hộ em được ko ! của em up lên ios 6 rồi chỉ có cái chưa kích hoạt dc thôi ! thanks anh

Trích dẫn Gửi bởi chieuvip
    restore lại ios 6 ah bạn
    6.15 cần chạy lại bb ipad
    sau khi up bản gốc thì sim mới nhận