Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 22

Vấn đề bị bỏ quên cần giúp đỡ!

Chào các Bạn! Mình có một máy iPhone4S hiện đang chạy IOS (5.0), đã lấy SHSH 5.0.1; SHSH 5.0.1r1; SHSH 5.1.1. Mình muốn Restore 5.0.1 hoặc 5.1.1 đều không được. Xin các Pro nào cao kiến xin giúp đỡ. Chân thành biết ơn! (Mình đã tìm và tham khảo rất nhiều bài viết nhưng không thấy nói đến vấn đề này nên mới lập Topic đừng chém em tội nghiệp!)

http://www.tinhte.vn/threads/1585186/

Bạn đã xem bài này chưa

Trích dẫn Gửi bởi reimondo
    http://www.tinhte.vn/threads/1585186/

Bạn đã xem bài này chưa
    Cảm Ơn Bạn nhưng vấn đề ở đây là máy hiện là 5.0 mà không có SHSH 5.0 không thể Restore tất cả IOS 5.x bạn ơi, vì hiện redsn0w chỉ làm việc OK với những máy cần Restore những bản hiện tai trên IP + phải có SHSH của bản đó mới khó chứ.

Bạn đã thử chưa, mình nghĩ là RS bản nào thì chỉ cần shsh bản đó thôi chứ cần shsh bản hiện tại làm j [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG], đâu có chuyện RS ios 5 là bắt buộc phai có shsh 5.0 đâu [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

4s chứ có phải 4 thường đâu hả bác kia mà chỉ cần shsh [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi tuanbeck132
    4s chứ có phải 4 thường đâu hả bác kia mà chỉ cần shsh [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Đúng là như vậy đấy, 4S nên kẹt khó, chứ iphone 4 thi hien tai co SHSH 4.x; 5.x.x thì quá an toàn có thể lên xuống vô tư. Thank Bạn đã gớp ý kiến giúp chúng ta hiểu rõ vấn đề này hơn!

Vậy là thua rồi, không có cách nào sau các Pro ơi!

Lên đc chứ, nếu có shsh 5.1.1 r1 thì down bản 208 về dùng redsnows restore không dùng itune

Đang ở
    Hà Nội
    Trích dẫn Gửi bởi longnhica
    Lên đc chứ, nếu có shsh 5.1.1 r1 thì down bản 208 về dùng redsnows restore không dùng itune
    Ủa. Mình đâu thấy 4S có bản (B208) đâu Bạn! Bạn có Line tải cho mình xin với, mình tìm hoài không thấy. Thank!

Trích dẫn Gửi bởi longnhica
    [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] có bản 208 thì cho chủ thớt link đi kìa [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]