Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 41

bác không lưu thì bó tay rùi .

Ở 5.1.1 đã JB và cài Cydia rồi thì bác dùng cái TinyUmbrella, cắm iPad vào rồi đợi nó quét xem có thấy SHSH 5.1.1 ko là nó tự down về mà, đằng nào bác chả phải dùng TinyUmbrella để fake hosts, ko thì restore làm sao đc [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi iPod touch
    Tình hình là mình lỡ update cái iPad 2 của mình lên 6.0 rồi và mình quên lưu shsh trên máy tính, nhưng ở iOs 5.1.1 mình có cài cydia và cydia đã lưu shsh cho mình, vậy xin hỏi làm thế nào để lấy shsh từ sever của cydia về vậy
    hiện giờ chip A5 chưa hạ được từ FW6.0 về Fw 5.1.1 đâu bạn ah, cứ yên vị ở 6.0 thôi

ipad2 kể cả lưu SHSH cũng không làm được đâu nhé. Chỉ dùng cho ip4 thôi (chip A4)

Trích dẫn Gửi bởi vhlong73
    ipad2 kể cả lưu SHSH cũng không làm được đâu nhé. Chỉ dùng cho ip4 thôi (chip A4)
    Được chứ, mình mới down cái ipad 2 thứ 2 của mình kìa, nhưng cái thứ 2 có kinh nghiệm hơn cái thứ nhất, boết lưu shsh

Được chứ, mình mới down cái ipad 2 thứ 2 của mình kìa, nhưng cái thứ 2 có kinh nghiệm hơn cái thứ nhất, boết lưu shsh
    Bạn có thể chỉ mình cách hạ ipad 2 os 6.0 có lưu SHSH 5.1.1 về lại ó 5.1.1 ko bạn ah ?

Bạn lên google search đi, từ khoá ha ipad 2 ios 6 xuong 5.1.1 chứ mình ngại viết lắm

Bạn lên google search đi, từ khoá ha ipad 2 ios 6 xuong 5.1.1 chứ mình ngại viết lắm
    Mình thấy bạn là người đầu tiên hạ được từ 6.0 về 5.1.1 đối với Ipad 2 đó, bạn cho mình xin cái link đc hok

theo mình biết thì bạn có lưu shsh thì cũng ko xuống dc đâu,phải đợi công cụ JBU redsnow thì ms hạ dc[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]