Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Kết quả 1 đến 7 của 7

Share SHSH 5.1.1 cho FW iOS 5.1.1

Vì hiện giờ có nhiều bạn muốn dùng iOS 5.1.1 nhưng lại không dùng được do apple đã khoá fw này hoặc do các bạn chưa có shsh 5.1.1 để nâng/hạ cấp FW của mình nên hôm này mình xin up SHSH 5.1.1 cho bạn nào cần sử dụng để add làm fw custom...vì mình không biết liệu SHSH của mình có thể dùng đc cho máy khác không nhưng cũng liều up thử cho mọi người ai dùng đc thì dùng còn không thì cho mình xin lỗi và đừng ném gạch mình là đc xin cảm ơn.

Down ở ĐÂY: 2220600192461-iphone2,1-5.1.1.shsh nhé!!

P/s: SHSH của mình là cho 3GS (NEW BOOT năm sản xuất tầm 2009) nhé vì mấy máy khác mình không có nên hiện ai còn lưu đc shsh 5.1.1 thì share cho mọi người nhé!

Shsh làm sao mà share dc bạn [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Không share được!

Trích dẫn Gửi bởi boyk3n
    Vì hiện giờ có nhiều bạn muốn dùng iOS 5.1.1 nhưng lại không dùng được do apple đã khoá fw này hoặc do các bạn chưa có shsh 5.1.1 để nâng/hạ cấp FW của mình nên hôm này mình xin up SHSH 5.1.1 cho bạn nào cần sử dụng để add làm fw custom...vì mình không biết liệu SHSH của mình có thể dùng đc cho máy khác không nhưng cũng liều up thử cho mọi người ai dùng đc thì dùng còn không thì cho mình xin lỗi và đừng ném gạch mình là đc xin cảm ơn.

Down ở ĐÂY: 2220600192461-iphone2,1-5.1.1.shsh nhé!!

P/s: SHSH của mình là cho 3GS (NEW BOOT năm sản xuất tầm 2009) nhé vì mấy máy khác mình không có nên hiện ai còn lưu đc shsh 5.1.1 thì share cho mọi người nhé!
    shsh là mỗi máy chỉ có 1, kô dùng chung được. Nên kô thể share, chứ nếu share được thì anh em đã share lâu rồi.

Cái này như chứng minh thư mà, đâu có giống nhau đâu để share được [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

thank bạn vì đã có ý tốt.nhưng file shsh thì ko thể nào share được đâu

Tuy ko đc nhưng vẫn thanks

Các Chủ đề tương tự

1. share fw 6.1 custom
    Bởi luongoanh91 trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 02-16-2013, 08:10 AM