Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 17

Hỏi về iOs 6 trên iPad 3...?

Các bác đã test rồi cho e hỏi tí, e nghe thấy rất nhiều ae tinh tế kêu than về việc lên ios 6 xảy ra rất nhiều lỗi. Nhưng e có một thắc mắc là những lỗi đó xảy ra với những thiết bị nào, hay là chỉ với những thiết bị có phần cứng lỗi thời rồi như iphone 3G, 3Gs, ip4, ipad 2......, hay là cả ip4s và ipad 3 cũng bị ạ. E đang máu lên os 6 quá mà thấy ae kêu nhiều nên cũng hơi ghê đít... Thanks các bác...!!!!!

Lỗi lầm chi đâu, tại chưa jb nên cài dc quá ít pm thôi. Bản đồ tệ hại. Còn lại bt mà bạn. Mình dùng ipad 3 nè. Lỡ lên roài nên chờ jb. Tạm thời đọc báo, xem tivi. Chat chit thôi

Sent from my IM-A760S using Tinhte.vn

Cám ơn bạn nhé, up thôi...!!!

lên Ios 6 vào mạng nhanh như chớp, 3G cũng tít, chỉ cái không JB nên không cài được các pm lậu thôi, cũng buồn vì, ipad3 giờ chỉ đọc báo, chứ không làm gì được....

Trích dẫn Gửi bởi nguoilinh
    lên Ios 6 vào mạng nhanh như chớp, 3G cũng tít, chỉ cái không JB nên không cài được các pm lậu thôi, cũng buồn vì, ipad3 giờ chỉ đọc báo, chứ không làm gì được....
    Vẫn cài các app thoải mái mà bạn. Cài app/game non-Jaibreak. Máy ko cần JB. Bạn search trên 4r đi, có topic hd đó, cái trò này của bọn TQ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] Mình cũng cài vài app/game trên con ip4s 6.0 chưa JB đc [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi kienkuong209
    Vẫn cài các app thoải mái mà bạn. Cài app/game non-Jaibreak. Máy ko cần JB. Bạn search trên 4r đi, có topic hd đó, cái trò này của bọn TQ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] Mình cũng cài vài app/game trên con ip4s 6.0 chưa JB đc [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Cho T tên vài trang web cho Ipad3 ios 6, chưa jb được đi B. ThKs...

Trích dẫn Gửi bởi kienaudios
    Các bác đã test rồi cho e hỏi tí, e nghe thấy rất nhiều ae tinh tế kêu than về việc lên ios 6 xảy ra rất nhiều lỗi. Nhưng e có một thắc mắc là những lỗi đó xảy ra với những thiết bị nào, hay là chỉ với những thiết bị có phần cứng lỗi thời rồi như iphone 3G, 3Gs, ip4, ipad 2......, hay là cả ip4s và ipad 3 cũng bị ạ. E đang máu lên os 6 quá mà thấy ae kêu nhiều nên cũng hơi ghê đít... Thanks các bác...!!!!!
    bác nghe nói chứ bác đã thử chưa,cứ lên đi rồi biết,mình lên chẳng lỗi lầm j cả,mỗi lỗi ko JB đc thôi

Trích dẫn Gửi bởi nguoilinh
    Cho T tên vài trang web cho Ipad3 ios 6, chưa jb được đi B. ThKs...
    http://www.tinhte.vn/threads/1589569/

Đang ở
    TP HCM
    con ipad 3 của mình up ios 6 phiên bản gsm nó báo k thích hợp, retore bản os6 cdma lại được. sao vô lý vậy ạ, up xong chạy mọi thứ ok, sim 3g chạy mượt, nhưng wifi thì hơi yếu, chạy 1 lúc wifi yếu hẳn, không như os 5.1.1. bác nào giải thích dùm e với

Trích dẫn Gửi bởi cuongnc1504
    con ipad 3 của mình up ios 6 phiên bản gsm nó báo k thích hợp, retore bản os6 cdma lại được. sao vô lý vậy ạ, up xong chạy mọi thứ ok, sim 3g chạy mượt, nhưng wifi thì hơi yếu, chạy 1 lúc wifi yếu hẳn, không như os 5.1.1. bác nào giải thích dùm e với
    Cắm vào iT nó tự động chọn. Không thấy lỗi như bác chủ.

Các Chủ đề tương tự

1. Thời gian chính xác phát hành Jailbreak 6.1 iPhone 5-iPad 4-iPad mini
    Bởi duongthidiu trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 02-03-2013, 07:15 PM
  2. Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 01-20-2013, 08:53 PM
  3. Giúp đỡ ipad 1 3G 64gb không lên màn hình dù itunes đã nhận ra ipad
    Bởi tranlam89 trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 12-19-2012, 06:02 AM
  4. Trả lời: 298
    Bài viết cuối: 12-14-2012, 06:58 PM
  5. Update hạ cấp iPhone 4S, iPad 2 iOS5.1.1 - 5.0.1 và iPad 3 iOS5.1.1 - 5.1 dùng Redsn0w
    Bởi truonglv.lic trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 16
    Bài viết cuối: 11-16-2012, 04:03 AM