Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Kết quả 1 đến 7 của 7

bạn tạo một bản custom có nhúng sẵn shsh 5.1.1 của bạn rồi restore là ok mà [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    còn tạo custom như thế nào bạn sang mục thay đổi nâng cấp fw có rất nhiều bài hướng dẫn .
    chúc vui [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Dạ cám ơn bác nhiều lắm. Bác có thể share cho e cái link dc k ah. E đọc nhieu bài hoa cả mắt luôn mà chưa kiếm ra dc nữa!!!

custom nó bị lỗi facetime và gps thì phải, mình cũng đang tìm cach1 nè'

Trích dẫn Gửi bởi habocap
    Dạ cám ơn bác nhiều lắm. Bác có thể share cho e cái link dc k ah. E đọc nhieu bài hoa cả mắt luôn mà chưa kiếm ra dc nữa!!!
    Bạn có thể tham khảo cách làm tại topic này: http://www.tinhte.vn/threads/762012/

Trích dẫn Gửi bởi hoai_an_xd
    custom nó bị lỗi facetime và gps thì phải, mình cũng đang tìm cach1 nè'
    custom liên quan gì đế facetime, gps... đâu. cái đó là do bạn tạo cútom kèm hackactive, để các chức năng đó sử dụng được thì bạn phải tạo 1 custom kô có hackactive mà phải dùng sim nhà mạng mà active thì mới xài tốt được, còn kô bạn phải fix lỗi kia.

Rất đơn giản khi bạn đả có lưu SHSH cũa nhửng file đó nếu muốn Retores PW.5.0.1 thì bạn tìm trên diển đàn tool " ifaith-v.1.4.2_win " nhúng SHSH của PW.5.0.1 khi tạo xong thì Retores qua intunes với file custom đả build bằng ifaith-v.1.4.2 xong ,thì bạn sử dụng redsn0w-0.9.10b5c để Jaibreak tạo cydia cho máy nên nhớ ifaith-v.1.4.2 chỉ hỗ trợ PW.5.0.1 mà thôi ,còn nếu như bạn muốn lên PW.5.1.1 thì bạn phải dùng tool "sn0wnbreeze-v.2.9.6 nhúng SHSH PW.5.1.1 tạo file custom cho PW.5.1.1 phần còn lại làm tương tự như phần cũa PW.5.0.1 về phần Jaibreak tạo cydia cho PW.5.1.1 thì phải dùng tool "absinthe-win-2.0.2" bởi vì "ifaith-v.1.4.2 chỉ hổ trợ PW.5.0.1 thôi. vậy thôi.Chúc bạn thành công.

Các Chủ đề tương tự

1. Giúp mình ip4w chạy ios6 đã JB xuống ios5
    Bởi hieuqt trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 10-08-2012, 05:01 PM