Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Kết quả 1 đến 6 của 6

HELP - iPhone 3Gs JBU 5.1.1 = Abinthé bị lỗi

Bác nào có cách cứu cây 3Gs của e với [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

cây 3gs của em Jalbeảk bản 5.1.1 = Absinthe 2.0.4 Done hết rồi. Đến khi vào cyadia thì chờ nó quay quay xong, về màn lockscreen, trượt để vào Home thì nó mất gần hết các ứng dụng hệ thống như Phone, Messages, Appstore...

Đã reboot đi lại mấy lần vẫn thế??? Jailbreak lại thì nó bảo máy đã Jailbroken [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Ai có cách nào cứu e với, bây h mà restore lại thì mất công quá

Help help. Cần gấp các bác ơi.
    Ai bếit chỉ giùm e với

Bạn thử dùng redsnow JB lại xem, giờ redsnow đã hỗ trợ JBU 5.1.1 nên đừng dùng Ab nữa. Còn nếu ko đc thì chắc chỉ còn cách restore lại rồi JB bằng redsnow thôi!!

trước restore bạn đã sửa lỗi bằng redsnow hả? nếu thế chỉ jailbreak lại bang redsnow thôi

Đã restore lại. Dùng redsnow vẫn bị mất app nhưng mất ít hơn. Ít ra vẫn còn cydia. Mình cố đấm ăn xôi, vào cydia cài đại 1 tweak xong respring thì lên hết như bt [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Đã restore lại. Dùng redsnow vẫn bị mất app nhưng mất ít hơn. Ít ra vẫn còn cydia. Mình cố đấm ăn xôi, vào cydia cài đại 1 tweak xong respring thì lên hết như bt [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]