Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 18

FW nào tốt nhất cho IP 3gs tính đến 28/10/12?

Chào Anh/Chi Tinh tế!
    Do mới dùng IP 3GS nên không rành lắm về các FW cho IP, Mình đã lên FW6 rồi về 5.1.1 nhưng sao cảm giác máy cứ hao pin và sóng thì không mạnh. Vây xin hỏi FW có ảnh hưởng đến 2 vấn đề mình nêu hay không? Ne6n dùng FW nào để khắc phục 2 tình trang vừa nêu?
    Note: Máy mình có SHSH: tu 3.1 đến 5.1.1.

Cam ơn Anh/Chi Tinh tế nhiều!

Mình thích nhất 5.1.1. Bạn thử chỉnh lại các thứ trong setting để tiết kiệm pin( Tắt bớt thông báo, tự động cập nhật ngày giờ,...)

Có ảnh hưởng nhưng không nhiều đâu. Theo mình thì Iphone 3gs dùng fw 4.1 là ổn định nhất, còn vấn đề pin của bạn hao nhanh cũng có thể do quả pin đó đã bị chai, tốt nhất thay quả pin mới để dùng được lâu.

Mình rất hài lòng với 511

Tốt nhất là 4.1 rùi..nhưg hạn chế app chán lắm.mún đầy đủ thì hiện tại 5.1.1 là tốt nhất rùi..khi nào 6.0 jb dc thì hãy lên

Trích dẫn Gửi bởi Tran Diep Son
    Chào Anh/Chi Tinh tế!
    Do mới dùng IP 3GS nên không rành lắm về các FW cho IP, Mình đã lên FW6 rồi về 5.1.1 nhưng sao cảm giác máy cứ hao pin và sóng thì không mạnh. Vây xin hỏi FW có ảnh hưởng đến 2 vấn đề mình nêu hay không? Ne6n dùng FW nào để khắc phục 2 tình trang vừa nêu?
    Note: Máy mình có SHSH: tu 3.1 đến 5.1.1.

Cam ơn Anh/Chi Tinh tế nhiều!
    theo 6v là 6.0
    cydia ko cài đc mấy
    nên ko hao pin
    sóng các loại tốt

Cảm ơn các Bạn Tinh tế nhiều.
    Chắc để 5.1.1 dùng và đợi cho đến khi có "thông báo mới vậy" [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Ios6

bác có shsh từ 3.1 thì con máy này chắc cũng 3 năm có thiếu chút rồi... mình mua đc 2 năm mà cũng chỉ có 4.0
    nên e kết luận xanh rờn 1 câu, quả pin của bác chai rồi... thay pin thôi bác

Đang ở
    0902585154
    ="starndq, post: 26468305, member: 835318"]bác có shsh từ 3.1 thì con máy này chắc cũng 3 năm có thiếu chút rồi... mình mua đc 2 năm mà cũng chỉ có 4.0
    nên e kết luận xanh rờn 1 câu, quả pin của bác chai rồi... thay pin thôi bác
    Đúng như bạn nói, nó đã thọ gần 3 năm rồi, tại mua lại dùng thử đó mà. Nếu chỉ dùng để alo bình thường và nhắn tin thì cũng 2 ngày. đang bực mình cái vụ sóng gió nó đây.