Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 14

Chủ đề: Ios 6.....:(

Ios 6.....:(

Kể từ ngày em năng cáp lên ios 6 cho Ipad 2 tơi bây giờ tình trạng pin mau hết, và còn nhiều khi không tự động khoá màn hình nữa, cứ để màn hình mở hoài, chán quá, có ai bị như em không vậy? Còn nhạc thì chọn bài này thì mà chơi bài khác mới đau!

Những gì bác gặp thì 1 số ng khác lên ios6 cũng gặp, 1 số ng khác thì kêu k bị lỗi gì cả. Chắc là tùy từng người, chắc bác số đen [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Mềnh cắm vào iT tự động rt nên không thấy lỗi như nhiều bác.

Ban thu restore lai fw6.0 tu ban down final xem co cai thien duoc ko, chu minh cung up fw6.0 su dung thay moi thu on ma. Chi buon vi nhe da theo loi thanh1401 nang tu 5.0.1 len 5.1.1 bi treo mac du co shsh 5.01, 5.1, 5.1.1 danh len luon fw6.0 nen gio phai cho jb day.

Trích dẫn Gửi bởi leminh797980
    Ban thu restore lai fw6.0 tu ban down final xem co cai thien duoc ko, chu minh cung up fw6.0 su dung thay moi thu on ma. Chi buon vi nhe da theo loi thanh1401 nang tu 5.0.1 len 5.1.1 bi treo mac du co shsh 5.01, 5.1, 5.1.1 danh len luon fw6.0 nen gio phai cho jb day.
    Bác nâng 5.0.1 lên 5.1.1 có theo hd của e k ? Nếu restore bằng itune thì lỗi là đúng rồi.

Buồn quá, mà Vẫn chưa có jailbreak nữa, kể từ ngày update lên ios 6 chẳng có game gì chơi, Bác nào biết chỗ Cài game bản quyền rẻ không?

Trích dẫn Gửi bởi phamhaitrung
    Buồn quá, mà Vẫn chưa có jailbreak nữa, kể từ ngày update lên ios 6 chẳng có game gì chơi, Bác nào biết chỗ Cài game bản quyền rẻ không?
    ra tiệm cài k đc à ? e thấy nhiều tiệm cài free mà[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Làm gì mà Cài free dc, có chỗ Cài game 150k đó

E bảo có chỗ, e đã từng đi, chỉ nhớ nó nằm ở đg nguyễn văn cừ,hn. Bác đã thử cài tất cả mọi tiệm chưa mà khẳng định thế ?

Minh da lam y chang nhu bac thanh1401 nhung may treo toi thui ko can thiep bat cu gi duoc, lam lai nhieu lan cung bo tay nen danh len 6.0 chu biet the de luon 5.0.1 da jb sai cho suong, gio chi cai vai app free chan pheo.