Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 36

Cách sửa ko tim thấy wifi

Mình có con 3G đang dùng tự nhiên ko tìm thấy wifi.Wifi tìm 1 tí rồi dừng lại rồi tìm tiếp.Làm phần mềm các kiểu up lên up xuông ko dc.Thế là đánh liêu bảo ông anh khò lại con chip wifi thế là h ok chạy fe phé.Máy quá đỡ mất mấy lít

các bạn chú ý nhé con này gồm tổ hợp các con chip nên phải khò mấy con bên trong nó.Và nhớ là wifi cửa bạn tìm thấy rồi dừng lại tìm tiếp thì chưa chết chip chỉ cần khò lai thôiMình hỏi trên rất nhiều diễn đàn nhưng chẳng ai nói cho.Hôm nay đánh liều làm thử thế là ok may quá.Mừng quá nên chia se với mọi ng ai bị như mình thử là xem:laugh8kb:

sax. pác này liều thế. Bái phục[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

chip wifi nó nằm ở chỗ nào vậy bro,mình cug đang có 1 em mo file đươc nhưng ko dò được

khò khò là sao ta hông hiểu.....

Trích dẫn Gửi bởi calvin301
    khò khò là sao ta hông hiểu.....
    Là lắc qua lắc lại cái máy khò lên con chip wifi[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Vụ này là có thật 100%, song sự thật đó có thời gian tồn tại tính theo ...giờ!
    Cũng có máy khò lên, máy không lên: Hên, xui[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Hơn nữa, bản thân con chip đó đã có vấn đề rồi, khò chỉ là giải pháp may rủi.

nghe nói wifi với Bluetooth nằm chung với nhau phải kg pác

Trích dẫn Gửi bởi thientam255
    sax. pác này liều thế. Bái phục[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    ĐÃ dùng iphone là phải liều ko thì tốn tiền với nó lắm.Con wifi là con MARVELL đó bác mà cũng là Bluetooth luôn

bạn ơi con nào là chip wifi vậy toshiba hay là con marvell vậy bạn chỉ rõ đi bạn . Mình cũng thích nghiêm cưu iphone lắm chỉ biết thay thế linh kiên thôi mong chì giáo trungtruc88200

chưa hiểu cụm từ khò khò lắm .............. ai giải thich giùm

Khò là dùng máy để gia nhiệt. Thực ra nếu chân của chíp lỏng hoặc k ăn chân nào đó thì dc, chứ nếu nó chết rồi thì... khò đến lúc người khò ngủ khò khò luôn thì cũng vậy