Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 21

Ipad 2 FW 5.1.1 vào ứng dụng không có âm thanh

Máy mình là ipad 2 FW 5.1.1 đã JB. Không hiểu sao chỉ khi cắm tai nghe thì máy mới nghe được, còn vặn loa ngoài thì dù có vặn max cũng ko nghe gì hết. Xin hướng dẫn sửa lỗi dùm mình... Mình vặn nhạc thì loa ngoài vẫn nghe bình thường nha. Chỉ có vào những ứng dụng hay games thì ko nghe âm thanh thôi...

Mong bác nào giúp em...........

Bạn thử vào Setting/Gẻneral/reset/reset all setting xem có hết không bạn nhé.

Bạn kt xem nút gạt bên cạnh máy nếu đang để ở chế độ khoá xoay MH thì bạn vào cài đặt chọn sang mục tắt tiếng xong bạn gạt nút cho sang chế độ mở tiếng là đc

Cám ơn 2 bác. Để em test thử liền.. hjx

Em bị i như bác này, khi khoá máy cúng kg có âm thanh gì hết. Nghe nhạc thì bình thường, đã chỉnh nút gạt rồi vẫn không đc. Đã reset cũng kg đc

Trích dẫn Gửi bởi yoomost2045
    Máy mình là ipad 2 FW 5.1.1 đã JB. Không hiểu sao chỉ khi cắm tai nghe thì máy mới nghe được, còn vặn loa ngoài thì dù có vặn max cũng ko nghe gì hết. Xin hướng dẫn sửa lỗi dùm mình... Mình vặn nhạc thì loa ngoài vẫn nghe bình thường nha. Chỉ có vào những ứng dụng hay games thì ko nghe âm thanh thôi...
    Đến nay bạn đã làm có được âm thanh chưa? nếu chưa thì pm mình hướng dẫn cho

Bạn vào setting/general/accessibility, kiểm tra mục Hearing xem đã bật ON cho mono audio chưa?

Tôi cũng jailbrek xong và bị mất âm thanh, làm theo bạn lenguyenleduong là được. Thanks

mình làm

Trích dẫn Gửi bởi lenguyenleduong
    Bạn vào setting/general/accessibility, kiểm tra mục Hearing xem đã bật ON cho mono audio chưa?
    như bạn rồi mà vẫn không thấy tiếng.tắt mở máy k thấy tiếng,vào app và game cũng k có tiếng

Các Chủ đề tương tự

1. Ipad 2 lỗi âm thanh sau khi Jailbreak
    Bởi ngoinhaxinh.nnx trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 02-07-2013, 04:47 PM