Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Kết quả 1 đến 6 của 6

[HELP] sau khi restore bị mất hết dữ liệu

tình hình là sau khi e restore lại FW thì Itunes nó có báo là backup lại dữ liệu nhưng mà đang chạy giữa chừng thì Itunes nó lại báo là ko thể kết nối đc với máy chủ (hay là ko thể kết nối đc với gi gi đó) thế là nó vẫn reboot lại máy của e và kết quả là e bị mất hết dữ liệu
    đã Itunes click chuột phải vào tên riêngg của IP restore & backup lại dữ liệu nhưng vẫn ko đc
    mong các pro giúp dùm cách lấy lại (contact,SMS,note,setting...)

thử tìm trong itune xem có file backup nào không, nếu có thì còn may ra có cơ hội lấy lại được, nếu không có thì bó tay rồi :|

Đang ở
    HCM
    Trích dẫn Gửi bởi ko_ten
    tình hình là sau khi e restore lại FW thì Itunes nó có báo là backup lại dữ liệu nhưng mà đang chạy giữa chừng thì Itunes nó lại báo là ko thể kết nối đc với máy chủ (hay là ko thể kết nối đc với gi gi đó) thế là nó vẫn reboot lại máy của e và kết quả là e bị mất hết dữ liệu
    đã Itunes click chuột phải vào tên riêngg của IP restore & backup lại dữ liệu nhưng vẫn ko đc
    mong các pro giúp dùm cách lấy lại (contact,SMS,note,setting...)
    nếu con ip của bác đã cấm nhiều lần vào cái itunes đó thì tìm lại mấy cái backup cũ cũng được.restore backup cái cũ lại

Trích dẫn Gửi bởi qdtmobile
    nếu con ip của bác đã cấm nhiều lần vào cái itunes đó thì tìm lại mấy cái backup cũ cũng được.restore backup cái cũ lại
    tìm lại bằng cách nào vậy bác?e mới xài IP đc mấy tháng nay àh nên thật sự e hông có biết cái j hết đó...mong bác chi dẫn kỹ kỹ cho e tí xíu.e cám ơn ạ

Đang ở
    Thành phố Hồ Chí Minh
    mở itunes lên vào menu Edit => Preferences => Devices bác coi xem có cái backup nào tên máy của bác không, và coi ngày backup gần nhất

Nếu có, sau đó cắm iphone vào, chọn backup, trước lúc backup nó sẽ hỏi chọn cái nào thì bác chọn cái gần nhất là được, mình nhớ là vậy vì hiện không có máy để test [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

cho em hoi sao may em sau khi em thay doi chu slide to unlock, thi may chay rat cham va khong con nhay nhu truoc, anh em chi dum em cach khac phuc em cam on nhieu........[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG][IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG][IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]