Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 19

sao e ko hạ được BB 06.15 của 3gs

máy mình JB,flash BB thì từ 15-20 phút, thấy trên diễn đàn có người chờ tới 1h mới xong, hic. (Bạn ktra ổ cứng trống >10Gb, tắt pm virus, tốc độ mạng tương đối tí, cáp còn xài đc)

Trích dẫn Gửi bởi fantasylove
    nó treo ở đoạn Fetching iPad bb gần chục phút rồi.mà cái thanh chạy của redsnow thấy đứng im lun ạ.các bác cho e hỏi cái đoạn fetching đấy nó chạy nhìu nhất tầm bao nhiu phút là chuẩn ạ?
    cái chổ này chờ lâu hay mau còn phụ thuộc vào mạng. phải kiên nhẫn.

Kiếm mạng khỏe mà làm bạn ạ... Mạng cà rựt thì chờ mốc người...

reto.. filmware lại rồi dùng redsn0w 0.9.15b2 cài cydia và hạ bb cùng lúc là dc nha bạn, nếu ko dc thì hạ tiếp lần nữa là dc nha bạn...

Trích dẫn Gửi bởi tudao3311
    máy mình JB,flash BB thì từ 15-20 phút, thấy trên diễn đàn có người chờ tới 1h mới xong, hic. (Bạn ktra ổ cứng trống >10Gb, tắt pm virus, tốc độ mạng tương đối tí, cáp còn xài đc)
    Bác nói chuẩn thế

Mạng nhanh là ok, mình làm chưa đến 10' thì xong rồi

Việc nâng hạ iPad baseband rất quan trọng và nguy hiểm, cần chuẩn bị máy cấu hình mạnh, ổ C free trên 10G, mạng WiFi tốt, vấn đề cốt yếu nhất là nên dùng laptop có pin, không được tắt ngang (cúp điện) hay rút cáp là toi con chip flash.

Trích dẫn Gửi bởi cydiatoday
    Việc nâng hạ iPad baseband rất quan trọng và nguy hiểm, cần chuẩn bị máy cấu hình mạnh, ổ C free trên 10G, mạng WiFi tốt, vấn đề cốt yếu nhất là nên dùng laptop có pin, không được tắt ngang (cúp điện) hay rút cáp là toi con chip flash.

máy đáp ứng hoàn toàn đủ và thừa yêu cầu trên mà bác.mỗi tội lúc nó Fetching iPad bb ý.e đo mạng thì hoàn toàn ko hề thấy nó down bất cứ cái j cả ạ kết nối từ nó(redsnow)toàn =0 thôi ạ.lúc nào điên điên nó nhảy lên tầm max=10KB/s mặc dù mạng e max=500KB/s thế e mới thắc mắc là ko bít nó có down hay ko ạ.

Trích dẫn Gửi bởi fantasylove
    máy đáp ứng hoàn toàn đủ và thừa yêu cầu trên mà bác.mỗi tội lúc nó Fetching iPad bb ý.e đo mạng thì hoàn toàn ko hề thấy nó down bất cứ cái j cả ạ kết nối từ nó(redsnow)toàn =0 thôi ạ.lúc nào điên điên nó nhảy lên tầm max=10KB/s mặc dù mạng e max=500KB/s thế e mới thắc mắc là ko bít nó có down hay ko ạ.
    phải sài win7
    chép cái này
    http://www.mediafire.com/download.php?q7r19811ehzrwij
    có hd nơi chép
    sẽ nhanh chóng thành công