Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Kết quả 1 đến 10 của 10

5.1 không có JB bạn nhé.5.1.1 thì JBU ngon.bạn muốn lên thì phải có shsh.k thì chỉ lên thẳng 6.0.1 thôi

Mà bạn dùng iphone j nhỉ?

Mình cùng câu hỏi. Hay là up lên 6.0.1 rồi dùng ifaith để lấy shsh 5.1.1, sau đó hạ từ 6.0.1 xuống 5.1.1
    Mới dùng nên đưa ra ngu ý đấy, mong ae chỉ bảo

chán nhỉ mình dùng ip4s [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]( . Chưa cài cydia nên chắc là chưa lưu shsh .

Trích dẫn Gửi bởi mrquan1234
    chán nhỉ mình dùng ip4s [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]( . Chưa cài cydia nên chắc là chưa lưu shsh .
    4S thì giờ chỉ còn cách ở lại FW 5.1 hoặc lên ios 6 dù có shsh hoặc ko nha bạn. Còn shsh thì bạn cứ cắm vào dùng Tiny umbrella save shsh thử xem có cái nào ko? có thì tốt biết đâu sau này 4S sẽ có cách restore

Trích dẫn Gửi bởi camivacamiva
    Mình cùng câu hỏi. Hay là up lên 6.0.1 rồi dùng ifaith để lấy shsh 5.1.1, sau đó hạ từ 6.0.1 xuống 5.1.1
    Mới dùng nên đưa ra ngu ý đấy, mong ae chỉ bảo
    iFaith là để dumb shsh của FW hiện đang chạy trên iphone khi chưa lưu shsh, nên lên 6.0.1 thì sao mà bạn lấy đc shsh 5.1.1, hơn nữa iFaith hiện tại chỉ hỗ trợ đến FW 5.0.1 thôi.

Đang ở
    Thành phố Hồ Chí Minh
    Chuẩn không cần chỉnh.

Vậy có nghĩa là không có cách nào từ 5.1 lên 5.1.1 nếu chưa lưu shsh đúng ko ạ? Vô phươg update rùi.

Trích dẫn Gửi bởi camivacamiva
    Vậy có nghĩa là không có cách nào từ 5.1 lên 5.1.1 nếu chưa lưu shsh đúng ko ạ? Vô phươg update rùi.
    ngồi chờ có JBun of Iso 6x đi bạn giờ là hết cách rùi

mình cũng nghĩ như vậy. thui ngồi chờ JBU cho OS 6 vậy chứ biết làm thế nào.