Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 14

Giúp Mình Vs con ip3 lên 4.2.1

mình nâng fw con ip3 lên 4.2.1 bb 5.15, đa nhiệm. lần đầu mình nâng lên thì nó không có sóng, được theo chỉ bảo mình jaibrack nó lại thì đúng có sóng như bt. nhưng nó lại gặp 1 lỗi khác là KHÔNG ÚP GAME TỪ ITUNES HAY ITOOLS VÀO ĐưỢC. nó thông báo là: không thể cho game vào do lỗi không xác định.
    Mong mọi người chỉ giáo với. đó là lỗi jk và cách giải quyết dùm vs. [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG](

JB rồi thì bạn cài appsync chưa?

bạn hướng dẫn luôn giùm cái mình mem mới [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Nếu iphone đã jb thì vào cydia cài appsync for ios 4 (tương ưng vs fw bạn đang dung) để có thể sài app ......vào store trên iphone của bạn đăng nhập ID apple của bạn doaw thủ 1 ưng dụng vè máy.

có cách nào làm trên máy tính không bạn. máy mình die wifi [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Còn 3G thì dùng được mà.chứ cài app sync thì mình chưa thấy ai dùng pc cài vào cả

ừ. có lẽ mình phải jb lại.

Trích dẫn Gửi bởi duyhieuip4s
    Còn 3G thì dùng được mà.chứ cài app sync thì mình chưa thấy ai dùng pc cài vào cả
    cài được mà bác. nếu bác chủ thớt cần file deb em share luôn cho.

gửi luôn đi bạn. mình tìm từ hôm qua tới h mà chưa có cách nào xử lý nè [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi 0ochjgiao0
    gửi luôn đi bạn. mình tìm từ hôm qua tới h mà chưa có cách nào xử lý nè [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    sao em đính kèm file mà toàn báo phần mở rộng không cho phép? nén thành RAR hay ZIP đều bị. có gì bác pm yahoo em gửi qua yahoo vậy . :v