Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 42

bạn thay đổi host chưa? với lại đừng sài iTunes 10.7, kiếm 10.6 á. Hình như Apple nó khoá 5.1.1 rồi nhưng bác có lưu SHSH thì khỏi lo, đưa máy về dfu nha sài redsnow

không dc bác ơi cài itune 10.6 thì hiện bảng update itune nó không cho xài hizz

ko biết hôm nay đã khóa chưa nhỉ?hôm qua chiều vẫn về ngon lành với itunes mới nhất.

tối hôm qua minh cho 4s lên 6.0 rồi về 5.1.1 bình thường nhưng hôm nay nó khoá ko cho về rồi,thử làm cho máy thằng bạn mà ko đc

mình về 5.0.1 bằng iFaith buff thì về dc còn lên 5.1.1 cũng ko dc luôn :< vãi thiệt

Trích dẫn Gửi bởi Yang_congtu
    ko biết hôm nay đã khóa chưa nhỉ?hôm qua chiều vẫn về ngon lành với itunes mới nhất.
    hôm nay khoá rồi bạn ơi

Chơi luôn ios 6 đi bạn, ngoài cái maps ra thì tất cả đều good mà [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] Sẽ có JB sau lo gì

mấy Thánh cứ phán trong Cydia nó lưu SHSH.vào thì có thiệt đó nhưng khi restore vẫn ko đc.làm chưa lưu SHSH.cắn ớt [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Có Shsh 5.1.1 rồi thì vẫn đợi tool suppost buil fw custom thôi , đang thử mà vẫn chưa có cách nào về đc 5.1.1 cả