Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 43

Xin giúp đỡ lấy SHSH của 3.1.3

Con iPhone 3GS của em bị đen màn hình,làm mọi cách không được nên đành miễn cưỡng cho lên 3.1.3 để xài tạm chờ toolunlock.
    Một lần nên rút kinh nghiệm,lần này phải lấy SHSH 3.1.3 để đề phòng khi có tool rồi thì apple lại lên 3.2 thì tiêu mất,em đã thử download file fw-umbrella-semaphore-221 http://www.mediafire.com/file/0zblni...aphore-221.zip và làm theo hướng dẫn nhưng không thể lấy được,bác nào hảo tâm giúp em lấy nó với.
    ECID của em đây: 000002FEBA06CD4E
    Em xin chân thành cám ơn rất nhiều...

Bạn vào topic Này đọc kỹ và làm theo chắc chắn sẽ đựoc.

nếu k được nũa LH mjh sẽ có cách giải quyết

Trích dẫn Gửi bởi luongvo
    Con iPhone 3GS của em bị đen màn hình,làm mọi cách không được nên đành miễn cưỡng cho lên 3.1.3 để xài tạm chờ toolunlock.
    Một lần nên rút kinh nghiệm,lần này phải lấy SHSH 3.1.3 để đề phòng khi có tool rồi thì apple lại lên 3.2 thì tiêu mất,em đã thử download file fw-umbrella-semaphore-221 http://www.mediafire.com/file/0zblni...aphore-221.zip và làm theo hướng dẫn nhưng không thể lấy được,bác nào hảo tâm giúp em lấy nó với.
    ECID của em đây: 000002FEBA06CD4E
    Em xin chân thành cám ơn rất nhiều...
    của bạn đây, nhớ lưu giữ cẩn thận cả shsh và ECID (đỡ phải lấy lại)[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG], tải tệp đính kèm nhé

Trích dẫn Gửi bởi hongphat1986
    của bạn đây, nhớ lưu giữ cẩn thận cả shsh và ECID (đỡ phải lấy lại)[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG], tải tệp đính kèm nhé
    Có khi làm dịch vụ (free) lấy SHSH hộ mọi người nhỉ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] giống lấy .key và .cer khi hackphone nokia vậy

Trích dẫn Gửi bởi hoangmbm
    Có khi làm dịch vụ (free) lấy SHSH hộ mọi người nhỉ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] giống lấy .key và .cer khi hackphone nokia vậy
    bác nào có ECID thì lấy hộ thui, chứ ngồi mà hướng dẫn từ đầu chắc được 1 hoặc 2 bác là ngỏm [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

bác nào có ECID thì lấy hộ thui, chứ ngồi mà hướng dẫn từ đầu chắc được 1 hoặc 2 bác là ngỏm [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    ờ thì chỉ người ta cách lấy ECID rồi mình lấy hộ SHSH [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] chứ ECID làm sao mình lấy hộ được [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Ai lấy hộ mình SHSH với mình cũng thử đủ cách nhưng không lấy được hic . ECID của mình ECID:000002712A094D8D , iphone 3gs . firetechvn@yahoo.com.vn thanks mọi người nhiều .

Trích dẫn Gửi bởi roseghost
    Ai lấy hộ mình SHSH với mình cũng thử đủ cách nhưng không lấy được hic . ECID của mình ECID:000002712A094D8D , iphone 3gs . firetechvn@yahoo.com.vn thanks mọi người nhiều .
    không thấy nói lấy shsh nào [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG], nhưng đã test thử của bạn chỉ có shsh3.1.3 ngay cả trên server của saurik, tải ở dưới nhé

Thật lòng em xin cám ơn lòng tốt của bác rất rất nhiều,bao ngày trằn trọc lo lắng giờ đã có bác giúp đỡ để em được ngủ ngon giấc rồi.
    Một lần nữa em xin cám ơn bác rất và rất nhiều.

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 02-18-2013, 06:42 AM