Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 15

mấy pro giúp đỡ hộ em

tình hình là e chưa bao giờ và cũng chẳng bao giờ dùng ip4 cả nhưng mà hôm qua ống anh đưa cho dùng con ip4 ghẻ mặc dù đang dùng s2 s3 và note2 nhưng mà bỏ thì vương mà thương thì tội số là ông ấy mua lại máy cũ ở bên hàn nhưng ko biết dùng thế là cho em thế nhưng mà em muốn cài đặt lại tất cả từ đầu cho nên em ấn vào cài đặt/đặt lại/ xóa tất cả nội dung và cài đặt lại hiz các bác ạ nó báo nhập pass mà ông ấy mua máy cũ biết thằng nào mà lần cho nên em muốn hỏi là làm cách nào có thể vẫn giữ được phiên bản cũ mà phá được cái pass kia được không cám ơn các bác nhiều [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] em xin lý giải một tí là máy này là phiên bản quốc tế của hàn bản skt và nó là máy mua ở cửa hàng cho nên các bác nào đã đọc qua pic này của em xin đừng nghĩ máy này là nhảy hay nói chua hơn là ăn trộm nhé mà làm em phiền e cũng chỉ muốn tìm hiểu một tí thôi cám ơn lần nữa cho các bác nhiệt tình hộ e

Restore lại cho nhanh

Thôi restore đi

restore kiểu gì hả bác e đang dùng phiên bản 4.3(8f190) mà e chưa biết cách lưu shsh bác chỉ e với và cho e xin cái linh dowload với máy em màu đen 16 gb cám ơn các huynh

Trích dẫn Gửi bởi tuongtuthaudem931
    restore kiểu gì hả bác e đang dùng phiên bản 4.3(8f190) mà e chưa biết cách lưu shsh bác chỉ e với và cho e xin cái linh dowload với máy em màu đen 16 gb cám ơn các huynh
    restore giờ lên bản 6.0.1 mới nhất luôn.lên thì mới dùng nhiều app được

các bước chuẩn bị restore
    chuẩn bị.
    1.itunes 10.7
    2.ireb r5
    3.redsnow 0.9.15b3
    4.down firmware 6.0.1 cho iphone 4 về PC
    tiến hành:cắt host ra chỗ khác trong đường dẫn C:\Windows\System32\drivers\etc\
    dùng ireb đưa iphone về DFU chuẩn rồi bật itunes tổ hợp phím shift+restore(trên itunes) trở đến fw 6.0.1 down ở trên.
    chờ đợi thành quả .
    xong rồi dùng redsnow JB T cho iphone theo http://www.tinhte.vn/threads/1632363/

done.!

Đang ở
    hà nội
    em update thẳng trên itunes có việc gì ko

em update thẳng trên itunes có việc gì ko
    cũng được nhưng restore thì sạch máy hơn.

ối xịt rồi ko biết bị thế nào mà táo gặm gần hết rồi chán cái máy này thế chẳng có nhẽ vứt đi

ối xịt rồi ko biết bị thế nào mà táo gặm gần hết rồi chán cái máy này thế chẳng có nhẽ vứt đi
    itunes báo lỗi gi?