Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Kết quả 1 đến 5 của 5

Xin file khẩn cấp file có tên Mobileinstallation

Máy mình IP 2G 8gb FW custom 2.1 (xài cũng 4 tháng với FW này), sau đó mỗi lần tải PM bằng Cydia hay Installer khi cài thì nó báo không chép đè được file Mobileinstallation theo đường dẫn System/Library/PrivateFrameworks/MobileInstallation.framework/Mobileinstallation.

Mình tức quá nên dùng PM Finder vào theo đường dẫn trên và xóa 3 file có tên Mobileinstallation (chỉ khác phần đuôi).
    Sau khi thoát ra và RS thì bây giờ máy bị treo quả táo luôn. Mình còn sao lưu rất nhiều dữ liệu quan trọng trong máy mà chưa kịp backup ra PC. Có bác nào vui lòng giúp mình gửi 3 cái file Mobileinstallation đó trong máy các bác cho mình để mình dùng WinCSP đưa trở lại cái IP của mình. (may mà WinCSP còn nhận được source bên trong IP, nhưng chập chờn 1-2p là ngắt)

Bạn thử dùng của 2.2 xem, chăc là vẫn chạy được vì 2.2 dùng chung MobileInstallation của 2.1 vẫn được mà
    Trong file nén có file MobileInstallation.bak là file gốc đó, còn file kia là đã ******* nhé

http://www.mediafire.com/?sharekey=e...db6fb9a8902bda

Giải nén ra và copy đúng đường dẩn nhé,cái này 2.1

Cảm ơn cứu tinh của mình nhiều lắm, máy đã sống trở lại.
    Một lần nữa cảm ơn bạn babygoat.

sao mình làm theo hướng dẫn của bạn mà khi cài app itunes vẫn không sync đc nhỉ? mong bạn hướng dẫ chi tiết hơn, thanks!