Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234
Kết quả 31 đến 37 của 37
    hic, em jb suốt mà, bấm jb cái nó chạy ra 3 dòng rồi kêu active ur ip first. chưa có gì để tick cả @@

Trích dẫn Gửi bởi Mejikid
    hic, em jb suốt mà, bấm jb cái nó chạy ra 3 dòng rồi kêu active ur ip first. chưa có gì để tick cả @@
    hehe,mình đưa mấy con 4 từ 6 xuống 5.1.1 có cả lock và world đều qua bước tích chọn hết.máy world thì k cần deactive nhưng máy lock mình làm còn JB 2 lần cơ.lần 1 chỉ tích chọn deactive xong vào được màn hình chính rồi thì mới JB lần 2 mới chọn intall cydia .bạn làm lại đi [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

kì vậy trời, lúc bấm vô thì nó kêu tắt máy để chuẩn bị đưa về dfu, đến khi tắt máy bấm next thì nó kêu active your ip first, bác cho em xin cái link tải rédsnow của bác đc ko

kì vậy trời, lúc bấm vô thì nó kêu tắt máy để chuẩn bị đưa về dfu, đến khi tắt máy bấm next thì nó kêu active your ip first, bác cho em xin cái link tải rédsnow của bác đc ko
    active đi.nếu máy đắp chăn chỉ khong có sóng chứ nhỉ?k cho active chỉ là hàng dựng thôi.doaw redsnow thì gõ google cũng ra mà .redsn0w 0.9.14b2

Trích dẫn Gửi bởi duyhieuip4s
    active đi.nếu máy đắp chăn chỉ khong có sóng chứ nhỉ?k cho active chỉ là hàng dựng thôi.doaw redsnow thì gõ google cũng ra mà .redsn0w 0.9.14b2
    thì em có rồi mà ko có chỗ nào tick zô như bác nói, còn con này thì lock softbank ko co sóng, nó đòi sim của softbank mới active đc

Đang ở
    hà nội
    thì em có rồi mà ko có chỗ nào tick zô như bác nói, còn con này thì lock softbank ko co sóng, nó đòi sim của softbank mới active đc
    ờ, softbank có khác.thế thì chịu rồi.bạn thử đưa về DFU theo chỉ dẫn của redsn0w xem co vào mục JB được không?minh chưa làm máy lock nhật bao giờ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] thông cảm nha

không sao, bác giúp em vậy thanks bác quá trời rôi, hehe đã liên lạc đc 1 bác cho mượn sim active rồi, mai chạy quá phát là ôk, thanks bác đã giúp em vượt 1600 [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG])

Các Chủ đề tương tự

1. Restore ipad 2 từ 4.3.3 lên 5.0.1 bị lỗi 16xx
    Bởi phamhoaiphuong89 trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 01-16-2013, 08:56 PM
  2. iphone 4 5.1.1 bị reboot loop, restore bị 21,16xx
    Bởi nhahangbichcau trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 12-27-2012, 02:07 AM
  3. Hướng dẫn fjx lỗi 1600, 16xx và 21 khi restore fw 4.3.1
    Bởi aothienvu trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 7