Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 13

Cao thủ cho mình hỏi gấp thông số này:?

<div style="padding-left: 30px">mình test 1 con iphone 4 bản world white thì ra đc thông số như thế này.bôi đen để thấy nha.tks

mình muốn hỏi phần contract : until 06.05.2013 là sao vậy???

cần gấp mọi người giúp mình tý nhé
    <span style="font-size: 14px"><span style="font-family: 'Tahoma'">Model: iPhone 4 16GB White
    Device ID1: 012754002651410
    Device ID2: 831174R8DZZ
    Repairs & Service Coverage: Expired
    Telephone Technical Support: Expired
    Apple Store Downloads: True
    Warranty Type: Expired
    Purchase Date: Validated
    Registered: Yes
    Activated: Yes
    Contract: Until 06.05.2013
    SIM lock: Unlocked</span>​</div></span>

gấp gấp chỉ mình vs mọi người ơi.hic

Chắc máy hợp đồng đó mà [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Mình kiểm tra imei trên có thấy đâu. Nhưng theo Apple khi mua máy trong ba (hay sáu tháng gì đó) tháng đầu sẽ đc hỗ trợ miễn phí qua đt.

http://s-url.ro/
    minh check ở web này

À! Ở Apple bạn có thể mua hợp đồng để gia hạn bảo hành thêm một năm nữa. Tức là máy bạn sẽ hết hạn bảo hành ngày 06/5/2012. Nhưng bạn có thể bỏ tiền ra mua thêm một năm bảo hành nữa. Nó sẽ báo bạn là 06/5/2013. Con số này nó báo chừng và nó chỉ dựa vào ngày hết hạn bảo hành để lấy ngày đó. Nếu người mua thêm hạn bảo hành sẽ đúng còn ai không mua thì sai!

vậy h e mua lại của người khác thì e k còn đc bão hành cái thời hạn mua thêm đó hả Phanthuanqt

Nếu người mua máy trước đây mà mua thêm hạn bảo hành thì bạn vẫn được hưởng bình thường. Chỉ có điều cái này chẳng mấy ai mua cả! Ở trên nó chỉ báo vậy, còn bạn có thuộc đối tượng được hưởng hay không thì phải người khi mua nó từ cửa hàng ra!

Trích dẫn Gửi bởi minhphidl
    <div style="padding-left: 30px">mình test 1 con iphone 4 bản world white thì ra đc thông số như thế này.bôi đen để thấy nha.tks​</div><div style="padding-left: 30px">​</div><div style="padding-left: 30px">mình muốn hỏi phần contract : until 06.05.2013 là sao vậy???​</div><div style="padding-left: 30px">​</div><div style="padding-left: 30px">cần gấp mọi người giúp mình tý nhé​</div><div style="padding-left: 30px">​</div>
    <div style="padding-left: 30px">​</div>hợp đồng với nhà mạng hết hạn ngày 06.05.2013

Trích dẫn Gửi bởi minhphidl
    <div style="padding-left: 30px">mình test 1 con iphone 4 bản world white thì ra đc thông số như thế này.bôi đen để thấy nha.tks

mình muốn hỏi phần contract : until 06.05.2013 là sao vậy???

cần gấp mọi người giúp mình tý nhé

IMEI: 012754002651410
    Model: iPhone 4
    Warranty to: None
    SIM lock: Unlocked (connect to iTunes)
    Cho đến khi 2013/06/05,có thể máy này hết hạn bảo hành và chủ nhân của nó gia hạn thêm.​</div>