Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Kết quả 1 đến 8 của 8

Chủ đề: Restore ip4 lên 5.1.1

Restore ip4 lên 5.1.1

Vấn đề là em có con ip4 lock đang xài sin ghép nhà mạng của nhật.ios 4.1.1 fw 02.14 .muốn up lên 5.1.1 có shsh ,mà khi đem ra tiệm người ta bảo ko lên 5.1.1 dc nếu lên sẽ mất sóng hoặc sóng yếu.mà app bây giờ đòi cấu hình cao ko àh.vậy các bác cho em xin ý kiến có nên lên hay ko?có ai gặp trường hợp giống mình mà đã lên thành công thì cho mình chia sẽ thanks

Trích dẫn Gửi bởi iphonenhan
    Vấn đề là em có con ip4 lock đang xài sin ghép nhà mạng của nhật.ios 4.1.1 fw 02.14 .muốn up lên 5.1.1 có shsh ,mà khi đem ra tiệm người ta bảo ko lên 5.1.1 dc nếu lên sẽ mất sóng hoặc sóng yếu.mà app bây giờ đòi cấu hình cao ko àh.vậy các bác cho em xin ý kiến có nên lên hay ko?có ai gặp trường hợp giống mình mà đã lên thành công thì cho mình chia sẽ thanks
    bạn dùng sn0wbreeze build bản custom nhúng shsh là lên vô tư thôi, còn sóng thì mình luôn có 4-5 gạch

3. chả bao h mình cũng lock gevey ios 5.1.1 custom sóng căng đét chả sao cả.cửa hàng bố láo

Thanks các bác nhé.để em đem lại chỗ khác

Sn0wbreeze build bản custom k nâng BB rồi add shsh vào lên luôn.

Trích dẫn Gửi bởi iphonenhan
    nếu lên 5.1.1 đúng cách thì chả bao jờ mất sóng cả . máy sẽ mượt và đỡ tốn pin hơn bản 5.0.1 .ngày nào m cũng làm vài cái mà [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

còn cách làm thì bạn dùng
    redsnow 0.9.15B2 để build 1 custom FW .

tiếp đến là đưa máy về chế độ Pwned trong cydia để restore để fix lỗi 16XX

cần hỏi thêm thì post vào topic bên dưới m trả lời cho

Hướng dẫn Update iOS6.0.1+ Rebel sim Unlock iphone 5 ,4S,4.Giải đáp thắc mắc Sim Ghép.Sửa FaceTime .

Trích dẫn Gửi bởi geveysim
    nếu lên 5.1.1 đúng cách thì chả bao jờ mất sóng cả . máy sẽ mượt và đỡ tốn pin hơn bản 5.0.1 .ngày nào m cũng làm vài cái mà [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

còn cách làm thì bạn dùng
    redsnow 0.9.15B2 để build 1 custom FW .

tiếp đến là đưa máy về chế độ Pwned trong cydia để restore để fix lỗi 16XX

cần hỏi thêm thì post vào topic bên dưới m trả lời cho

Hướng dẫn Update iOS6.0.1+ Rebel sim Unlock iphone 5 ,4S,4.Giải đáp thắc mắc Sim Ghép.Sửa FaceTime .
    Thanks bác để em đem mấy cách của các bác chỉ đem cho thợ làm chứ mình ko biết

mang ra đây ... bao sóng mạnh luôn mang ra mình làm cho
    01277377789
    257 lê văn lương phường tân quy quận 7