Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Kết quả 1 đến 9 của 9

Hỏi về Pin iphone 4s

Các bạn ơi cho mình hỏi chút. Em 4s của mình dùng iOs 6.0 mà dùng 3g máy hay bị nóng lắm. Khi cắm sạc mà nhắn tin 1 lúc cũng bị nóng. Nói chung là cứ chạy song song 1 đến 2 ứng dụng là máy nóng ran. Không biết có phải do máy mình bị làm sao không mọi người. Có bạn nào bị và biết cách khắc phục không chỉ cho mình với.
    Cám ơn các bạn rất nhiều!

Trích dẫn Gửi bởi Mr.Giangpt
    Các bạn ơi cho mình hỏi chút. Em 4s của mình dùng iOs 6.0 mà dùng 3g máy hay bị nóng lắm. Khi cắm sạc mà nhắn tin 1 lúc cũng bị nóng. Nói chung là cứ chạy song song 1 đến 2 ứng dụng là máy nóng ran. Không biết có phải do máy mình bị làm sao không mọi người. Có bạn nào bị và biết cách khắc phục không chỉ cho mình với.
    Cám ơn các bạn rất nhiều!
    Sax ip 4 còn nóng hioongs hồ 4s nóng là phải

Đang ở
    Tp Hồ Chí Minh
    Trích dẫn Gửi bởi lequochoai
    Sax ip 4 còn nóng hioongs hồ 4s nóng là phải
    Mình thấy nhièu người bảo máy mà nóng nhiều rất hại pin và có thể còn bị chạy Chip nữa ý

Trích dẫn Gửi bởi Mr.Giangpt
    Mình thấy nhièu người bảo máy mà nóng nhiều rất hại pin và có thể còn bị chạy Chip nữa ý
    Chả sao tui dùng mãi việc chi đâu

K sao đâu pạn!..máy m cũng nóng ran lên mà,chơi game đua xe mấy phút còn nóng ran nữa là bật 3G

chơi game lâu, xem phim lâu, lướt web, fb dùng 3G lâu đều nóng hổi... hic hic... riết rồi quen !!

hwa mới mở hotspot xài, quên tắt bluetooth, một đêm tới sáng 44% -> hết sạch pin...ghê thật....

4s thì bạn lên 6.0.1 mà sài đỡ hao pin hơn nhìu so với 6.0 đó

Cám ơn ý kiến của mọi ngưòi nhé... Chắc mấy hôm nữa Up lên 6.0.1 xem như thế nào

P

Trích dẫn Gửi bởi bo1429a
    chơi game lâu, xem phim lâu, lướt web, fb dùng 3G lâu đều nóng hổi... hic hic... riết rồi quen !!

hwa mới mở hotspot xài, quên tắt bluetooth, một đêm tới sáng 44% -> hết sạch pin...ghê thật....
    in của máy mình nóng nhưng lại không bị hao pin là mấy. Chỉ đến lúc pin dưới 30 % để qua đêm mới bị hao 3 đên 5% thôi...Nhưng mà cứ dùng ứng dụng lâu lâu tý là nóng .@@~