Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Kết quả 1 đến 8 của 8

Iphone 4 không nhận Sim

Ai cho mình hỏi mình có con ip4 lock softbank 4.0.1 đã jb rồi h mang về Việt Nam lắp sim nhà mạng Việt vào toàn báo No SIM và khi vào about thì vẫn hiện tên nhà mạng của Nhật. Ai biết lỗi thế này xin chỉ giúp mình với thanks mọi người

hii. đã lock thì về việt nam lắp sim nhà mạng khác sao xài được [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] mún xài thì mua cái gevey sim đi bạn

Trích dẫn Gửi bởi longpd91
    Ai cho mình hỏi mình có con ip4 lock softbank 4.0.1 đã jb rồi h mang về Việt Nam lắp sim nhà mạng Việt vào toàn báo No SIM và khi vào about thì vẫn hiện tên nhà mạng của Nhật. Ai biết lỗi thế này xin chỉ giúp mình với thanks mọi người
    bạn ko biết làm thì mang ra hàng người ta JB unlock bằng soft hết50k cho nhanh

Máy lock softbank lấy đâu lắp sim vn vào dùng đk . Nếu thế bác để chữ lock làm j ?

Hix. Lock mà mang về JB xong rùi đòi lắp sim vào dùng chắc ae tt nghỉ việc hết

Vẫn lock 4.01 Bb 1.59 unlock ultrasnow dùng có khác gì world đâu.Search trên diễn đàn cách jailbreak 4.01 rồi cài ultrasnow nhé bạn trẻ

Bạn may mắn quá rồi giờ hiến cái Moderm Fimware 1.59.00
    Ban nen sai cai iFaith lam mot ban trích xuất SHSH ra Bulid cai Fimware nay luon di de danh
    co loi gi ve DFU Brow tới Restore luon sau do bo sim Sofbank vo kich hoat mo wifi danh Jailbreak me Jailbreak no di roi cai them ultrasnow 1.2.5 la co xong a than mến nha nhớ cài máy cái cơ bản như Sbbeting Appsys 4xxxx Push Fix

Trích dẫn Gửi bởi longpd91

Để Cập nhật giá chính xác các bạn ghé qua website : www.ApplePro.vn

<span style="color: #000000"><span style="font-size: 15px"><span style="font-size: 15px">TRUNG TÂM MUA BÁN - TRAO ĐỔI - SỬA CHỮA ĐIỆN THOẠI APPLE CHÍNH HÃNG</span></span></span>

DANH MỤC SỬA CHỮA:

Hiện tại các máy iphone 4 - 4s Nhật Bản nhà mạng Softbank JP đã có thể unlock thành quốc tế
    Bạn có nhu cầu có thể gọi 0969.878787 để được tư vấn rõ ràng hơn