Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 18

iPhone 4 look của nhật cần nâng fw

Em có môt con ip4 của nhật. Bb2.10 . Fw 4.1 . Ma fw này mun nâng lên 5.1 thì có cách Mao không mọi người. Trừ cách can thiệp phần cứng thì có cách Mao bàng Phần mềm hay sim ghép không ah. Vì fw này chăng cài được gì cả. Mong mọi người chỉ chi tiết vì em gà lắm. Nếu chỉ được chỗ nào làm giá bao nhiêu thì càng tốt. Thanhk moi người Đa quan tâm.

2. Trong diễn đàn có hết các hướng dẫn đó,bạn chịu khó sẹt đi.khuyên chân thành,nếu bạn không rành thì nên mang ra cửa Hàng ĐT nhờ họ làm cho vì máy bạn là bản lock ,nêu sơ ý sẽ bị năng BB thì không unlcok bằng sim ghép được nữa.

nhưng em mang ra mây tiêm nó đều nói La không làm được . Huynh coi Cai máy của em như vây co làm cách gì được không Ạ . Chứ 4.1 chán lăm lun

Xem coi shsh co ko, nếu co thi van úp binh thuong

Trích dẫn Gửi bởi dang vuong
    nhưng em mang ra mây tiêm nó đều nói La không làm được . Huynh coi Cai máy của em như vây co làm cách gì được không Ạ . Chứ 4.1 chán lăm lun
    KO CHO THÔNG TIN GÌ HẾT SAO NG TA BIẾT.QUAN TRỌNG NHẤT LÀ CÓ LƯU SHSH HAY KO

shsh la gi. từ lúc mua đã là 4.1 rồi. ai bày chi tiết giùm em được không .
    giờ mun làm cai shsh thi làm sao ah. mọi người cần những thông tin gì để em up.

Trích dẫn Gửi bởi dang vuong
    shsh la gi. từ lúc mua đã là 4.1 rồi. ai bày chi tiết giùm em được không .
    giờ mun làm cai shsh thi làm sao ah. mọi người cần những thông tin gì để em up.
    lock nhật mua code đi
    khoảng 1-2 chai
    ko thì yên vị cho lành

Trích dẫn Gửi bởi vvvvvv
    lock nhật mua code đi
    khoảng 1-2 chai
    ko thì yên vị cho lành
    chỗ nào 1 2 chai đâu bác chỉ em xem nào

ở hcm mang qua mình làm giùm cho

Bạn vào Cydia looding xem nó có lưu được cái SHSH nào không rồi hẳn tính tiếp, chứ bây giờ chưa thể nói gì hơn, nếu chưa nắm được thông tin gì của bạn thì a/e chưa thể giúp được gì cho bạn được hết ,còn nửa, nếu bây giờ bạn muốn trải nghiệm PW mới mà apple chưa khóa, thì bạn có thể nâng lên PW.6.0.1. vì máy bạn là máy Lock nên để tiếp tục xài sim ghép thì bạn nên build 1 bản Custom bằng sn0wbreeze-v.2.9.7 của PW.6.0.1 rồi hẳn Restore nhá, không nên dùng PW.Gốc nhé (sẻ đắp chăn đó) Một vài thông tin để bạn nắm. Thân chào bạn