Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 13

Có cách nào Unjailbreak mà vẫn giữ được app ban đầu không ạ?

Unjalbreak mình tạm hiểu là gỡ bỏ Cydia ra khỏi idevices chỉ có cách duy nhất là Restore lại máy cho sạch mà thôi, hiện tại nếu RS là fw 6.0.1. App gì mà ghê thế [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] nếu mua trên Appstore thì down lại thui, có vài app phải JB máy mới cài đc ( vì chưa đưa lên Appstore đc, không tính kho apps và tweat của Cydia nhé )

app ko có trên mấy store nên e mới điêu đứng ạ. Tks tiền bối. Em thấy mấy cái ifunbox hay i... gì đó cũng ko lưu app được luôn hả tiền bối?

Itool lưu app toàn lỗi
    Bác lên cydia kiếm app tạo file api á, trong bõ 911 có á, em ko nhớ tên

E gà vụ này tiền bối ơi. Chắc fải nhờ ai rành làm giùm. Mà vậy là có thể lưu app được đúng ko ạ? Cảm ơn tiền bối nha~~. Đội ơn trời *nhảy múa*

Quan trọng cái phần mềm bạn cài trước khi
    Unjailbreak<span style="font-size: 15px"> là phần mềm tên là gì ? Và phần mềm đấy bạn tải ở đâu vậy ? Nếu mà phần mềm không phải bạn tải ở trên Appstore cùa apple ....thì bạn không thể Unjailbreak mà giữ nguyên được phần mềm đó đâu ..</span>

:3 nhưng tạo file api back up lại về sau cài trên installous đc mà (yêu cầu phải jb nữa nha)

Hic. Phần mềm ko phải trên apple store. Em muốn là đưa app B lưu vào đâu đó rồi restore lại máy như tình trạng ban đầu luôn (ko JB nữa), sau đó chép app B trở lại ipad. Như vậy có được ko ạ? *hoang mang*

Trích dẫn Gửi bởi matnahong
    Hic. Phần mềm ko phải trên apple store. Em muốn là đưa app B lưu vào đâu đó rồi restore lại máy như tình trạng ban đầu luôn (ko JB nữa), sau đó chép app B trở lại ipad. Như vậy có được ko ạ? *hoang mang*
    không nhé

Bạn hỏi nhiều như vậy ,mình không biết bạn có biết hiểu hay biết chính xác câu hỏi mà bạn muốn hỏi mọi người ở đây hay không ?
    Vậy để cho chính xác nhất ,mình muốn hỏi bạn một câu là:
    Bạn có biết hay không ,rằng phần mềm abc nào do của bạn đang dùng và bạn muốn cài phần mềm abc đó ,sau khi bạn chạy lại iOS và ( tất nhiên là khong JB nữa) ...thì phần mềm có chạy được ( bao gồm những full chức năng và ko giới hạn thời gian sử dụng ,..) như trên máy bạn đang JB ko ?
    Nếu bạn trả lời là có ? Tức là có thể dùng được sau khi bạn chay iOS mới
    Nếu bạn trả lời là không ,thì điều đó co nghĩa là ko chạy được hoặc có thể chạy được sau khi máy không JB ..nhưng có thể ko sử dụng được Full chức năng ( nó giống như là phần mềm free bị giới hạn chức năng ....đó)
    Hy vọng bạn đã có đáp án cho câu hỏi của mình !