Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Kết quả 1 đến 8 của 8

Thử đổi cáp coi, chắc cáp chưa nhận

Bạn dùng iPod Reset Utility 1.0.4 for Windows để reset lại Ipod là ok... ! [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Bạn làm theo cách này nhé : Bấm đồng thời 2 nút menu và tròn ở giữa (Phím chọn) sau khi nó hiện quả táo thì bỏ phím menu và giữ nút tròn ở giữa và phím play (ở dưới cùng) khi đó màn hình ở chế độ đen trắng . Bạn cắm vào pc và mở itune lên và restore . Nếu được thì chúc mừng bạn . Nếu không được thì khả đi ổ cứng là rất cao.

Trích dẫn Gửi bởi Probaby100
    Thử đổi cáp coi, chắc cáp chưa nhận
    chỉ có 1 sợi cáp thôi [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

---------- Post added at 10:04 PM ---------- Previous post was at 10:03 PM ----------

Trích dẫn Gửi bởi longsky1988
    Bạn dùng iPod Reset Utility 1.0.4 for Windows để reset lại Ipod là ok... ! [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    phần mềm này không hỗ trợ Ipod của mình

---------- Post added at 10:06 PM ---------- Previous post was at 10:04 PM ----------

Trích dẫn Gửi bởi gamo20003
    Bạn làm theo cách này nhé : Bấm đồng thời 2 nút menu và tròn ở giữa (Phím chọn) sau khi nó hiện quả táo thì bỏ phím menu và giữ nút tròn ở giữa và phím play (ở dưới cùng) khi đó màn hình ở chế độ đen trắng . Bạn cắm vào pc và mở itune lên và restore . Nếu được thì chúc mừng bạn . Nếu không được thì khả đi ổ cứng là rất cao.
    mình restore bằng cách này đó bạn, trang web của apple có thấy ghi lỗi này, làm theo hướng dẫn vẫn không được [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG](

tớ cũng bị lỗi này, bạn nào biết chỉ dùm với [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

mình cũng có 1 chiếc lỗi như trên , chắc lỗi ổ cứng quá [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG](

mình cũng bị lỗi như trên, nhưng đã restore lại được bằng laptop, restore bằng desktop là bị lỗi như trên[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Các Chủ đề tương tự

1. Restore ipod 2 bằng Whited00r 521 lỗi
    Bởi conversevnxk trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 02-01-2013, 08:17 PM
  2. Restore ipod touch 4 ios 5.1.1
    Bởi thanthien286 trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 01-09-2013, 02:43 AM
  3. HELP! Cách up fw cho iPod touch G4 ạ! SR Mod chuyển bài qua box iPod dùm e ạ
    Bởi haiduong2511hn trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Bài viết cuối: 12-21-2012, 04:04 PM
  4. [HỎI] Ipod 4 restore os 6 vẫn lỗi 3194
    Bởi khanhquay1988 trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Bài viết cuối: 11-08-2012, 05:45 AM
  5. Help! Mất icon setting, message, cydia, itunes, phone, photo, contact...!
    Bởi candy tuan trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Bài viết cuối: 10-14-2012, 06:13 AM