Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Kết quả 1 đến 8 của 8

Các bác góp ý cho em với ?

Em có con máy 3gs world nhỡ up lên 6.0 giờ không quay về 5.1.1 được ! Nên em đã up lên 6.1 vì nghe nói máy chạy êm hơn , đỡ hao phin hơn . Nhưng khổ nỗi không có nhiều ứng dụng nay em muốn jaibreak ! Nhưng khổ nỗi em không có máy tính để justboot mỗi khi máy sập nguồn ! Nên em giờ em đang rất bối rối không biết có nên jaibreak không ạ ? Giúp em với !

Trích dẫn Gửi bởi huucongnguyen
    Em có con máy 3gs world nhỡ up lên 6.0 giờ không quay về 5.1.1 được ! Nên em đã up lên 6.1 vì nghe nói máy chạy êm hơn , đỡ hao phin hơn . Nhưng khổ nỗi không có nhiều ứng dụng nay em muốn jaibreak ! Nhưng khổ nỗi em không có máy tính để justboot mỗi khi máy sập nguồn ! Nên em giờ em đang rất bối rối không biết có nên jaibreak không ạ ? Giúp em với !
    Bạn dùng chương trình này mà tải và cài game và app không cần jb máy này, đợi sau này 6.1 chính thức phát hành mà có tools jbu thì bạn có thích jb thì jb sau.
    http://www.tinhte.vn/threads/1589569/unread

Cảm ơn bác nhưng em muốn jaibreak thì jaibreak bằng tool nào các ứng dụng trên cydia có tương thích hết không ạ ?

Download TinyUmbrella 6.01.01 về save SHSH xem có 5.1.1 không?
    Lên 6.1 hay 6.0.1 chỉ JB Tethered với Redsn0w 0.9.15b3 thôi.
    Cydia chưa tương thích nhiều cũng dễ hiểu vì 6.0.1 còn mới toe!

Em cũng không chắc là có em đã jaibreak ở 5.1.1 không biết nó có tự lưu shsh không em còn gà mờ quá? Làm sao để dùng tiny umbla em cũng không biết nữa ?

Em cũng không chắc là có em đã jaibreak ở 5.1.1 không biết nó có tự lưu shsh không em còn gà mờ quá? Làm sao để dùng tiny umbla em cũng không biết nữa ?
    Bạn tải tinyumbrella về cắm iphone vào chọn phần Save all SHSH là tiny sẽ tải và lưu SHSH cho bạn
    http://www.tinhte.vn/threads/537703/

tiny umbrella này không hỗ trợ 6.1 anh ơi ?

tiny umbrella này không hỗ trợ 6.1 anh ơi ?
    Thế thì bạn dùng chương trình mình cho ở link trên mà cà game và app không cần jb nhé, mình cũng đang dùng tốt lắm