Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 16

Trích dẫn Gửi bởi tuan2k
    Mình có con iphone 4s đang dùng là 5.0.1 giờ mình muốn up lên 5.1.1, mình có shsh của 5.1.1 nhưng không biết up thế nào vì thấy snowbreeze không hỗ trợ 4s tạo custom fw.
    mình không muốn up lên 6.0.. cả nhà giúp mình với
    Chắc là không lên được 5.1.1 cho 4s kể cả có shsh 5.1.1, red 0.9.15b3 mình thấy chỉ hỗ trợ restore 5.1.1 khi iphone 4s đang ở 5.1.1 và có shsh 5.1.1. Đấy là suy nghĩ của mình, bạn có thể sang đây hỏi xem sao.
    http://www.tinhte.vn/threads/1588489/

cảm ơn bạn nhiều

không được bạn ah,nếu muốn xài chương trình gì yêu cầu trên 5.0.1 thì bạn tìm hiểu trên diễn đàn có đó,giờ mình muốn quay lại 5.0.1 thôi mà ko đc này

Trích dẫn Gửi bởi zomano
    không được bạn ah,nếu muốn xài chương trình gì yêu cầu trên 5.0.1 thì bạn tìm hiểu trên diễn đàn có đó,giờ mình muốn quay lại 5.0.1 thôi mà ko đc này
    Mình giờ muốn restore lại 5.0.1 có đuợc không

Máy mình giờ ấn *101# ấn gọi không thể ấn được, mà ấn số bình thường gọi được nhưng gác máy thì máy lại treo không cho kết thúc

không đc bạn ah nếu bạn có shsh 5.1.1 và đang ở 5.1.1 thì sẽ restore đc chính FW 5.1.1 đó

Trích dẫn Gửi bởi tuan2k
    Máy mình giờ ấn *101# ấn gọi không thể ấn được, mà ấn số bình thường gọi được nhưng gác máy thì máy lại treo không cho kết thúc
    vinaphone phải ko bạn. vào bật 3g là xài bình thường àh. hoặc bật 3g rồi ra gọi thấy bt rồi thì vào tắt đi. bệnh vina

Trích dẫn Gửi bởi tuan2k
    Mình có con iphone 4s đang dùng là 5.0.1 giờ mình muốn up lên 5.1.1, mình có shsh của 5.1.1 nhưng không biết up thế nào vì thấy snowbreeze không hỗ trợ 4s tạo custom fw.
    mình không muốn up lên 6.0.. cả nhà giúp mình với
    đã có câu trả lời cụ thể cho bạn bên top kia rùi đấy, các ý kiến trong top này đều ko chuẩn để tham khảo đâu nhé.
    mấy bạn này chưa đủ thông tin đã phán tùm lum làm nhiễu thông tin quá đi, nên có trách nhiệm với những ý kiến của mình hơn nhé các bạn để tinhte thực sự là tinh tế.
    thông tin gốc đây, bạn nào ko đồng ý với mình thì vào đây nghiên cứu trước khi phản biện nhé:
    http://blog.iphone-dev.org/

Trích dẫn Gửi bởi nas_nguyen
    đã có câu trả lời cụ thể cho bạn bên top kia rùi đấy, các ý kiến trong top này đều ko chuẩn để tham khảo đâu nhé.
    mấy bạn này chưa đủ thông tin đã phán tùm lum làm nhiễu thông tin quá đi, nên có trách nhiệm với những ý kiến của mình hơn nhé các bạn để tinhte thực sự là tinh tế.
    thông tin gốc đây, bạn nào ko đồng ý với mình thì vào đây nghiên cứu trước khi phản biện nhé:
    http://blog.iphone-dev.org/
    cam on ban