Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 19

Trích dẫn Gửi bởi iphone 3gs lock
    minh co iphone 3gs 4.1 jo minh muốn nâng cấp lên 5.x nhung minh lam hoai k duoc cac bác oi. giup minh voi .
    Bạn tải tinyumbrella về cắm iphone vào chọn Save all shsh đi xem có shsh os 5 nào không nhé, có được shsh nào thì tải fimware gốc đấy về rồi tải snosbreeze về để tạo fimware custom no bb add shsh os đáy vào nhé.
    link tải fimware gốc
    http://www.tinhte.vn/threads/399433/unread
    Cách tạo fimware custom no bb add shsh để nâng cấp os 5.xx
    http://www.tinhte.vn/threads/641075/
    Bạn chịu khó đọc kỹ rồi làm là sẽ được thôi mà [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG].

3GS old hay new boot? nếu old thì lên được

Trích dẫn Gửi bởi quyenlan1605
    Bạn tải tinyumbrella về cắm iphone vào chọn Save all shsh đi xem có shsh os 5 nào không nhé, có được shsh nào thì tải fimware gốc đấy về rồi tải snosbreeze về để tạo fimware custom no bb add shsh os đáy vào nhé.
    link tải fimware gốc
    http://www.tinhte.vn/threads/399433/unread
    Cách tạo fimware custom no bb add shsh để nâng cấp os 5.xx
    http://www.tinhte.vn/threads/641075/
    Bạn chịu khó đọc kỹ rồi làm là sẽ được thôi mà [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG].
    khổ quá các bác ơi may iphone 3gs fw 4.1 bb 6.15 minh retsore len 6.01 rùi .xong rui. nhung khi cai đặt lại không được , no không co sóng ak .không vào được dectop lun .mới cài được ngon ngữ ak . cài đến wifi cái không thể cài đặt được nữa . kết nối itunes thi báo loi sim card ... không nhận .imei la 012573001853136
    iccid không xac định

khổ quá các bác ơi may iphone 3gs fw 4.1 bb 6.15 minh retsore len 6.01 rùi .xong rui. nhung khi cai đặt lại không được , no không co sóng ak .không vào được dectop lun .mới cài được ngon ngữ ak . cài đến wifi cái không thể cài đặt được nữa . kết nối itunes thi báo loi sim card ... không nhận .imei la 012573001853136
    iccid không xac định
    Thì bạn dùng redsnow 0.9.15b3 jb luôn, nhớ tích chọn cài cydia và install ipad bb 6.15 là được mà. Red chạy xong là ok đã hacktive luôn, justboot lại là vào được mà hình chính, xong bạn vào cydia cài untrasnow là có sóng thôi mà.

Thì bạn dùng redsnow 0.9.15b3 jb luôn, nhớ tích chọn cài cydia và install ipad bb 6.15 là được mà. Red chạy xong là ok đã hacktive luôn, justboot lại là vào được mà hình chính, xong bạn vào cydia cài untrasnow là có sóng thôi mà.
    minh cung lam vậy rui nhung chạy xong cái no khong hiện cydia và install ipad lay gi mà tick hả bác bác có thể chỉ cụ thể đuọc không

minh làm vậy rồi no hiện lên missing keys .plist data the biuld
    device :iphone 3gs
    ecid :4233512887117
    biuld : iphone 2,1_6.0.1_10a523 roi đưng yên .mang hinh iphone sáng lên tối tối rồi đứng yên lun sao vậy bác

minh cung lam vậy rui nhung chạy xong cái no khong hiện cydia và install ipad lay gi mà tick hả bác
    Hi, quên mất lúc mở redsnow lên bạn chọn Extras - selec IPSW - chọn os 6.0 nhé, vậy mới jb 6.0.1 được.

Hi, quên mất lúc mở redsnow lên bạn chọn Extras - selec IPSW - chọn os 6.0 nhé, vậy mới jb 6.0.1 được.
    không đuọc bạn ơi
    cho minh nick yahoo hay ...de minh hoi truc tiep lun di ban
    chu nó báo lỗi the following biuld was indentified
    iphone 2.1_6.0.1 10a403
    it will be used for the rest of this reds0wn session vay dó....

không đuọc bạn ơi
    cho minh nick yahoo hay ...de minh hoi truc tiep lun di ban
    chu nó báo lỗi the following biuld was indentified
    iphone 2.1_6.0.1 10a403
    it will be used for the rest of this reds0wn session vay dó....
    Ở bước đó bạn chọn fimware 6.0 là nó sẽ báo như vậy rồi nó sẽ hỏi là máy của bạn là newboot hay oldboot ( new chọn yes ) xong rồi bạn chỉ cần chọn phần Jailbreak thôi .

Ở bước đó bạn chọn fimware 6.0 là nó sẽ báo như vậy rồi nó sẽ hỏi là máy của bạn là newboot hay oldboot ( new chọn yes ) xong rồi bạn chỉ cần chọn phần Jailbreak thôi .
    nó không hiện như bạn nói . no báo lỗi về tuân tháng năm gi do . chon yes hay no chon yes cái trỡ ve ban đầu ak