Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Kết quả 1 đến 8 của 8

Có ai bị lỗi này chưa ???

Hiện tại mình đang dùng IP4s bản quốc tế. Mình đã up lên thử 6.0.1 dùng thì thấy cũng ok. Nhưng mình mới phát hiện ra 1 lỗi đó là thỉnh thoảng màn hình Ip lại tối hẳn đi ( ko phải đen xì như đang ngủ đâu nhé [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] ) mình phải vào trong phần wallpaper & brightness di chuyển thanh ngang thì lại ôk như bt. Không biết có ai bị lỗi này như mình chưa và ai bị rồi biết cách khắc phục ko có thể giúp mình với [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG].
    --> thanks ACE

Cái này là do bác cài chế độ as tự động. Bác chiếu đèn lên camera trước thì nó sẽ tăng độ sáng. Đây là cách hỗ trợ màn hình retina mà. Ns chung là theo kiểu gần mực thì đen, gần đèn thì sáng. Check thử xem.

cái này là do mình chỉnh độ sáng tự động nên vậy mà b [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] . trong phần cài đặt ---> độ sáng vs hình nền ----> rồi tắt chế độ sáng tự động đi là lại bt mà [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Cài đặt lại phần độ sáng màn hình xem..k để nó ở chế độ tự động nữa...

Mình ko để ánh sáng tự động cũng bị như chủ thớt. Phải ấn khoá rồi mở 1 - 2 lần là được

Lỗi chung của ios6 ợ

Không phải lỗi đâu.trên thanh sáng đấy nếu các bạn cho giảm về mức tối nhất xong để chế độ auto thì khi các bạn sử dụng điện thoại ở chỗ tối(đêm chẳng hạn)thì nó sẽ tụt về mức tối nhất.nhưng các bạn không trượt về mức tối nhất nữa mà để khoảng 1/5 thôi xong on chế độ auto lên thì có tối thế nào đi nữa máy nó cũng vẫn ở chế độ 1/5 các bạn để.
    Không biết mình diễn tả như vậy có dễ hiểu không nữa...

Trích dẫn Gửi bởi konvit
    Không phải lỗi đâu.trên thanh sáng đấy nếu các bạn cho giảm về mức tối nhất xong để chế độ auto thì khi các bạn sử dụng điện thoại ở chỗ tối(đêm chẳng hạn)thì nó sẽ tụt về mức tối nhất.nhưng các bạn không trượt về mức tối nhất nữa mà để khoảng 1/5 thôi xong on chế độ auto lên thì có tối thế nào đi nữa máy nó cũng vẫn ở chế độ 1/5 các bạn để.
    Không biết mình diễn tả như vậy có dễ hiểu không nữa...
    Thanks bác nhé...mình làm đc rồi. ko thấy bị như trước nữa.