Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 25

new boot thì chưa đến lúc lên fw 6.xx vì jb chưa hoàn chỉnh>tắt máy phải chạy redsn0w jusboot hơi bất tiện

đằng nào chẳng thế.lên 6x còn hơn 4x.thich JBT thì JB còn không lên đợi JBU luôn.ở 4x làm gì có gì

Trích dẫn Gửi bởi duyhieuip4s
    đằng nào chẳng thế.lên 6x còn hơn 4x.thich JBT thì JB còn không lên đợi JBU luôn.ở 4x làm gì có gì
    ầy là như nào ạ. Vì máy e hàng lock lên 6.x còn phải unlock nữa...bác ns cụ thể cho e đc ko ạ, e hơi gà...[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    E định làm theo bác này có ổn ko ạ
    http://www.tinhte.vn/threads/1594483/

cứ dùng redsn0w lên unlock ok nhé! (without bb).
    dùng redsn0w restore không nâng bb xong sẽ bị mất nguồn (vào restore mode hoài) nhưng jb xong sẽ ok

Đọc kỹ bài hướng dẫn của bác Cydiatoday và nhiều bài khác là làm được hết, đã chơi thì tiếc gì hả bạn, nói chung lên 6.01 nhìn giao diện sướng hẳn, cài được nhiều app hơn, bây giờ iOS 4.1 nghèo nàn quá, đa số app đòi hỏi 4.3 trở lên, tất nhiên phải tiếp tục chờ đợi JBU, giờ dùng thì tránh reboot hay hết pin, nếu không đi đâu cũng phải kè kè con laptop mà Justboot, up lên mà trải nghiệm đê,..

hihi e cũng máu lên lắm rồi, ko biết lên 6.x nó có lag như 4.2.1 của ip3g ko các bác nhỉ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Mình thấy iOS 6.0.1 và JB Tethered ok mà, chuyện Just Boot Tethered thì phải chấp nhận thôi,.. Giao diện lung linh và nhiều tùy chọn hơn, ngoại trừ tính tương thích của các apps thì bạn phải tham khảo kỹ, tránh các thủ tục rườm rà khi phải JBT và Unlock lại, thế thôi, chiến đi bạn, hì, mình cũng đang dùng 3GS New BR đây,..

Trích dẫn Gửi bởi hung2311
    Mình thấy iOS 6.0.1 và JB Tethered ok mà, chuyện Just Boot Tethered thì phải chấp nhận thôi,.. Giao diện lung linh và nhiều tùy chọn hơn, ngoại trừ tính tương thích của các apps thì bạn phải tham khảo kỹ, tránh các thủ tục rườm rà khi phải JBT và Unlock lại, thế thôi, chiến đi bạn, hì, mình cũng đang dùng 3GS New BR đây,..
    vậy à @@. có lag k bạn?

mình lên cho khách nhiều lắm!! dùng sn0wbeze tạo bản custom 6.0.1 !! xog cài ultrasnow rồi cài ultrasnow fixe 6.0!! ok!! làm qa troi!! khách vô jootboot liên tục!! hehe

Các Chủ đề tương tự

1. help,cài đặt ios6.0.1
    Bởi ttdlbk trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 12-31-2012, 04:09 PM
  2. help,cài đặt ios6.0.1
    Bởi lala2206 trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 12-29-2012, 09:31 PM
  3. down ios6 về 5.1.1 có áp dụng đc cho 4.2.1 ko?
    Bởi daoquang trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 11-01-2012, 11:59 PM
  4. Các bác cho em hỏi ip4 có nên lên ios6 không
    Bởi nguongame.com trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 10-05-2012, 10:06 AM
  5. giúp jb chíp A4 ip4 ios6
    Bởi fantasysl06 trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 09-22-2012, 04:51 AM