Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 18

Hướng dẫn fix 3GS bị lỗi màn hình vàng sau khi hết pin

tình hình là dạo này có mình thấy có những bạn restore lên fw 5.1 jailbreak semitether sau khi hết pin gắm sạc vào máy sẽ lên màn hình màu vàng..... nếu bị như vậy thì bạn đừng lo mở redsn0w lên chọn just boot là máy sẽ bình thường lại ấy. [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] ​

Làm sao khắc phục lỗi nay luôn bạn, chứ mỗi lần khởi động đều dính màn hình vàng, ko vô dc trong luôn.

Trích dẫn Gửi bởi platini09
    Làm sao khắc phục lỗi nay luôn bạn, chứ mỗi lần khởi động đều dính màn hình vàng, ko vô dc trong luôn.
    cái này do máy chưa có untether jaibreak thôi bạn, bạn gắn cáp vào chuyển sang chế độ DFU rồi mở redsnow lên chọn just bootlà máy sẽ lên bth bạn [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Ui,e đã JB untethed ngay từ lúc lên 5.1 luôn rồi mà, h redsn0w ko nhận có muốn Just boot cũng ko dc, chắc đợi rảnh đem ra tiệm thôi.

Trích dẫn Gửi bởi platini09
    Ui,e đã JB untethed ngay từ lúc lên 5.1 luôn rồi mà, h redsn0w ko nhận có muốn Just boot cũng ko dc, chắc đợi rảnh đem ra tiệm thôi.
    bác cho iphone kết nối với máy tính 1 lúc rồi sẽ có kết quả nhé [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Em cung moi bi ne. Mong bac khac phuc duoc chi e voi.

máy của mình cũng untether jaibreak mà vẫn bị màn hình màu vàng.Không biết làm sao khắc phục được đây [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi andrian_kevin89
    máy của mình cũng untether jaibreak mà vẫn bị màn hình màu vàng.Không biết làm sao khắc phục được đây [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    đã có tool untethered cho 5.1 với 5.1.1 đâu bác? máy em tuần 40 năm 2009. khởi động lại thoải mái mà hết pin thì bị màn hình vàng.[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

hết pin bị vậy có cách trị không các bạn,

Trích dẫn Gửi bởi Hungdam_hoi
    hết pin bị vậy có cách trị không các bạn,
    chỉ có cách là đợi tool untethered ra, hoặc mỗi khi hết pin thì cắm vào máy tính justboot thôi