Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Kết quả 1 đến 3 của 3

Giúp em máy iPad 3 với!

Tình hình là mấy hôm rồi em reset cài đặt VPN cái iPad dính cáp luôn xong dùng cái clear white icons của iPhone pc suite thì máy vào được. Mà lại nảy sinh mấy cái lỗi:
    1 là bây giờ vào settings mặc định của máy không hiện lên phần những app cydia nữa. Những cái app như find my iPhone hay activator Bác nào cài thấy chia hẳn ra 1 mục trong settings đấy ạ.
    2 là không biết sao cái acc game center của em nó cứ ghi là sandbox environment k làm sao mua tiền trong game đđược Bác nào biết khắc phục giúp em với.
    và cho em hỏi luôn là fw của em đang ở 5.1.1 có ssh trên cydia thì có thể re-restore 5.1.1 được không. Em cảm ơn.

Do cài app trong Cydia không tương thích 5.1.1. Tìm app nào vừa cài gần đây mà Remove may ra Settings sẽ hiện lại app Cydia. Không may thì đành Re-Restore và JB 5.1.1.

Nếu iPad3 của bạn đang ở 5.1.1 và không phải 5.1.1 update bằng OTA và chưa lên iOS6 thì tham khảo: HD iPad2 Re-restore, Restore-upgrade, Restore-downgrade FW iOS 6.x.x, 5.x.x, 4.x.x

b phải mua bằng tài khoản AppStore và phải đăng kí bằng thẻ Vis.khi mua b phải xoá IAPFree đi thì mới có thể mua được [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    còn Game Center chỉ lưu lại trò Clash of Clans khi b restore lại máy và đăng nhập lại tài khoản đó b sẽ k phải chơi lại game đó từ đầu nữa [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Cần mua gì b có thể qua hệ thống Vietshop và mình sẽ giúp b mua. 320 Cầu Giấy , 100 Kim Mã , 36 Gia Ngư , 53 Hai Bà Trưng .
    b có thể vào Clans HaNoi-Vietshop để giao lưu ^ ^

Các Chủ đề tương tự

1. Thời gian chính xác phát hành Jailbreak 6.1 iPhone 5-iPad 4-iPad mini
    Bởi duongthidiu trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 02-03-2013, 07:15 PM
  2. Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 01-20-2013, 08:53 PM
  3. Giúp đỡ ipad 1 3G 64gb không lên màn hình dù itunes đã nhận ra ipad
    Bởi tranlam89 trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 12-19-2012, 06:02 AM
  4. Trả lời: 298
    Bài viết cuối: 12-14-2012, 06:58 PM
  5. Update hạ cấp iPhone 4S, iPad 2 iOS5.1.1 - 5.0.1 và iPad 3 iOS5.1.1 - 5.1 dùng Redsn0w
    Bởi truonglv.lic trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 16
    Bài viết cuối: 11-16-2012, 04:03 AM