Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 26

Iphone 3gs lock lỗi không nhận sim cần giúp đỡ Gấp Gấp Gấp

Em có con ip 3gs lock của ông chú mới cho. Máy chạy os 4.0, em mới lấy về nên chưa biết xài, nghe mấy người nói là down itune về để dễ kết nối với máy nên down thử,em down về kết nối với ip của em thì nó hiện 1 cái thông báo kêu update os 5.1 gì đó. em down về xong cài thử. ngồi cài cả 3h liền cuối cùng cũng xong. em khởi động máy xong nó vào cài đặt ngôn ngữ,cài đặt gps,cài đặt wifi xong qua phần nhận sim thì nó báo là không có dịch vụ - SIm not valid. xong nằm im ở đó luôn. Pro nào giúp em với. Em thức từ 11h tới 4h kém rồi mà làm không xong. hic hic.. ai chỉ cho em biết đó là lỗi gì và cách khắc phục như thế nào... em cảm ơn....................

rồi báo bạn tin buồn lun bạn đã mất unlock rồi, mún unlock lại thì phải nâng báebbannd lên 6.15(bb cua ipad) rồi jb rồi cái untrasnow trong cydia (cái bb này nhượt diểm là gps ko 9 xác với hao pin khuyên bạn đùng lên mà hay gởi mail cho AT&T kêu unlock cho ip của bạn dược ko)mún gởi thư như thế nào thì xem trong topic hay google

Máy bị mất unlock rồi bạn. Không nâng cấp phiên bản cho các máy lock vì 5.1 chưa jb hoàn toàn được. Nâng tầm bậy ko lưu SHSH sao hạ fw chài. Xem máy phải của AT&T nhờ unlock xem thử

Trích dẫn Gửi bởi truongli
    rồi báo bạn tin buồn lun bạn đã mất unlock rồi, mún unlock lại thì phải nâng báebbannd lên 6.15(bb cua ipad) rồi jb rồi cái untrasnow trong cydia (cái bb này nhượt diểm là gps ko 9 xác với hao pin khuyên bạn đùng lên mà hay gởi mail cho AT&T kêu unlock cho ip của bạn dược ko)mún gởi thư như thế nào thì xem trong topic hay google
    hic.. biết gửi sa0 đây bạn.. khổ ghê

Trích dẫn Gửi bởi kill_loves
    Máy bị mất unlock rồi bạn. Không nâng cấp phiên bản cho các máy lock vì 5.1 chưa jb hoàn toàn được. Nâng tầm bậy ko lưu SHSH sao hạ fw chài. Xem máy phải của AT&T nhờ unlock xem thử
    Máy mình là máy AT&T nè bạn. Không còn cách nào khác hả

at&t ko unlock cho may da nang bb ipad.bro dung redsnow moi nhat jb,flash bb ipad roi cai ultrasn0w,ultrasn0w fix 5.1 la co song thoi.sr mod ko sanh tv dc

Không, vì máy bạn up fw, bạn xem bb có bị nâng không, giờ có 1 cách là restone lại 4.0 nhưng bạn up thẳng lên 5.1 không lưu SHSH 4.0 lại nên giờ thua. Bạn xem máy sản xuất tuần mấy, dùng itools xem order type nó là T1 hay mấy, xong gởi mail cho AT&T nhờ họ unlock cho, tuần càng cũ càng có khả năng unlock cao
    PS: Đừng dại nghe lời bạn kia nâng bb lên 6.15 của ipad, coi chừng dính No all là khóc đó nha. lúc đó đừng trách tại sao biển xanh lại mặn[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi kill_loves
    Không, vì máy bạn up fw, bạn xem bb có bị nâng không, giờ có 1 cách là restone lại 4.0 nhưng bạn up thẳng lên 5.1 không lưu SHSH 4.0 lại nên giờ thua. Bạn xem máy sản xuất tuần mấy, dùng itools xem order type nó là T1 hay mấy, xong gởi mail cho AT&T nhờ họ unlock cho, tuần càng cũ càng có khả năng unlock cao
    PS: Đừng dại nghe lời bạn kia nâng bb lên 6.15 của ipad, coi chừng dính No all là khóc đó nha. lúc đó đừng trách tại sao biển xanh lại mặn[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    cảm ơn bạn nha.. mình đã gửi mail cho ATT rồi.. hy vọng là có phản hồi sớm. Thanks...!!!!!!!!!!

máy mình cũng bị vậy. lỡ dại nâng lên 5.1. mà mình không biết có phait cua t t không. có gửi được mail không a

Trích dẫn Gửi bởi 0988676113
    máy mình cũng bị vậy. lỡ dại nâng lên 5.1. mà mình không biết có phait cua t t không. có gửi được mail không a
    bạn vào đó xem nha.. có link dow phần mềm coi đời máy.. bạn sẽ biết đó có phải of ATT hay k và cách gửi mail cho ATT. mình đã nhận được mail phản hồi of ATT rồi nè

Các Chủ đề tương tự

1. có thể hạ iphone 4 lock từ 6.1 về 4.2.1 được ko vậy các bác???
    Bởi sales1banog trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 02-21-2013, 10:40 PM
  2. mua iphone 4 word hay iphone 4s lock
    Bởi tuyennguyen200791 trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 17
    Bài viết cuối: 01-31-2013, 04:53 PM
  3. iphone 3gs Lock ios 5.0.1 không có sống
    Bởi dxuanph trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 23
    Bài viết cuối: 11-12-2012, 05:39 AM
  4. iPhone 2G 8G bị lock-cần mọi người giúp đỡ