Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 11

Trích dẫn Gửi bởi hai1205
    e có con 3gs world đang ở 4.1 rs mấy lần k đc mặc dù có shsh cut file hots nhưng vẫn báo lỗi 3194. còn dùng tinyub chạy Star TSS thì báo lỗi 1600 bác nào giúp e phát
    nếu có shsh thì tạo 1 FW custom mà lên, dùng sn0wbreeze tạo 1 bản custom, còn lỗi 16xx thì cắt file host ra chổ khác và phải khởi động lại PC. chứ cắt kô thì sẽ kô có tác dụng đối với win xp đâu.

Mà e thấy trên cydia có shsh 5.1.1 sao dùng tinyub để lưu shsh mà tìm mãi k đc nhỉ

Mà e thấy trên cydia có shsh 5.1.1 sao dùng tinyub để lưu shsh mà tìm mãi k đc nhỉ
    bạn xem ở tiny bạn đã đánh dấu check vào mục request from cydia chưa.

Cả chẹck lẫn k check đều k có :|

Cả chẹck lẫn k check đều k có :|
    Dùng tiny version mới đó chứ?

Mới nhất luôn bác ak

[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] có shsh 5.1.1 thì lên 5.1.1 lun, lên 4.3.3 làm gì đâu có cải thiện gì nhiều

Bạn dùng Tinyu mà không được thì bạn download "ISHSHit" trong Cydia về cài đặt xong bạn sữ dụng nó send về mail của bạn xong đưa về máy tính trong đường dẩn mặc định C:\Documents and Settings\Computer of se\.shsh sau đó bạn dùng mở Tinyu lên bỏ chọn "Request SHSH from Cydia" trong phần"Advanced" xong bạn nhấn "Save SHSH" Lúc đó nó sẻ lưu được về máy tính cho bạn

Trích dẫn Gửi bởi Tiêu Quang
    [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] có shsh 5.1.1 thì lên 5.1.1 lun, lên 4.3.3 làm gì đâu có cải thiện gì nhiều
    nhưng k lưu đc shsh mà bác