Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 46

Trích dẫn Gửi bởi iphonefan2010
    Máy mình rất hay bị tình trạng này, khi nhận cuộc gọi đến thường trượt để trả lời ko được rất khó chịu. Chắc có lẽ 5.1.1 bị lỗi khi nhận cuộc gọi.
    [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] máy mình lâu lâu cũng bị vậy, đành phải lock và gọi lại cho ngta. Chịu, chờ bản IOS 6 xem sao

iphone máy nào, đời nào, jb hay không jb, cũng bị hết bạn ạ

Vì nó là cảm ửng nhiệt nên khi bạn đút vào túi quần thì nó bị đơ là chuyện bình thường thôi. Muốn không bị đơ thì đừng đút vào túi quần. Nói chung là tránh tiếp xúc với nhiệt của cơ thể [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Bạn chịu khó bấm phím volume "+" or "-" vài lần là trượt OK.

Bạn chịu khó bấm phím volume "+" or "-" vài lần là trượt OK.

Cái này do khi có cuộc gọi đến thì trong máy vẫn còn đang chạy ngầm(mặc dù đôi khi chúng ta ko đang sử dụng) một vài ứng dụng nào đó nên bị đụng và đơ như vậy.
    Nếu ko muốn tắt(bấm power 2 lần) gọi lại thì các bạn có thể bấm power 1 lần thôi và slide thử hoặc nếu vẫn chưa khắc phụ được thì có thể bấm nút home rồi slide thử.
    Mục đích của việc bấm nút home hoặc nút power 1 lần là vừa ko để tắt máy gọi lại, vừa để tắt chương trình ngầm trong máy để ko đụng nữa và chúng ta có thể slide to answer.

riết rồi quen! có cuộc gọi mình thường lấy ra chùi vào tay áo 1 phát ^^!

Trích dẫn Gửi bởi hoangthaihan
    Vì nó là cảm ửng nhiệt nên khi bạn đút vào túi quần thì nó bị đơ là chuyện bình thường thôi. Muốn không bị đơ thì đừng đút vào túi quần. Nói chung là tránh tiếp xúc với nhiệt của cơ thể [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Bạn nói đúng khi bỏ vào túi quần mới bị như vậy còn để ở ngoài thì ko sao, có thể do úp màn hình vào đùi cảm ứng nhiệt máy thường bị nóng mới bị như vậy.

lên cydia, cài phần mềm kuaidial , ko cần trượt trả lời cuộc gọi. có 2 nút trả lời/từ chối cuộc gọi luôn[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]