Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 11

Đang ở
    382 Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 8, Quận 3. Tp HCM
    Trích dẫn Gửi bởi toankaka262
    E đang ở bên Nhật nên máy em là máy lock. Máy e đang là 5.1.1 đã JB. Bây giờ em muốn lên 6.0 thì cần phải làm những bước gì. Khi nên 6.0 rồi thì có JB đc nữa không ạ. E dùng 4s ạ. Các bác giúp e với ạ. E cảm ơn
    fw mới là 6.0.1 rồi, down về pc mở itunes lên ấn shift + restore rồi chọn fw 6.0.1, tốt nhất cứ ở 5.1.1 cho lành, 6.0.1 chưa jb được.

Máy lock Softbank đang ở Nhật à? Hình như sẽ unlock ở Nhật mà, thì lên 6.0.1 mà trải nghiệm iOS6, nhưng chưa có tool JB nhé. Lưu ý là một đi không trở lại đấy! [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Khoá 6.0 rồi còn lên j nữa..lên 6.0.1 luôn đi

Vâng. E cám ơn các bác e đã hiểu. Có khi e để yên thế này cũng đc. Vì e cũng có con 5 để trải nghiệm 6.0.1 rồi

để im đi bác, chưa jb đc nên lên 6.0.1 cũng hơn chán, nhưng đc cái chạy mượt hơn nhiều, mình lỡ lên 1 e verizon, nên phải quất thêm 1 e softbank lại nè

fw 5.1.1 bây giờ đang là vô đối đấy bác, rất nhiều người lên mà muốn xuống 5.1.1 không xuống được đấy, nếu bác lên thì cũng thế

Vâng e sẽ nghe theo các bác là để yên em nó như cũ. K úp lên nữa. Cám ơn các bác đã bớt chút time tư vấn giúp e

Up lên xài sim ghép thôi , ko có gì nguy hiểm cả . nhu cầu thì lh m .

4s lên 6.0.1 là ôm hận [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]