Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 11

CẦN ANH CHỊ EM GIÚP VỀ IOS 6.0.1 KHÔNG TỰ TẮT CẢM BIẾN KHI GỌI

e có 1 con IP4 mới mua vẫn còn BH toàn quốc 8 tháng nữa nhưng e không hiểu tại sao máy nó từ khi e up từ 6.0 lên 6.0.1 thì máy bị như trên ạ ! gọi nó không tự tắt cảm biến ! e tìm trên mạng thấy bảo là IOS 6.0.1 có lỗi như thế ! nhưng chưa rõ lắm ! mong anh chị em giúp với ạ ! e đã thử RS lại nhưng vẫn lỗi cũ ạ!

up chờ lời giải thích là do máy hay do gì ạ !

AI GIÚP EM VỚI Ạ ! SỢ MÁY BỊ HỎNG THÌ ĐỨT Ạ

Bảo hành toàn quốc là sao bạn? Nếu cửa hàng nào bh cho bạn thì bạn đem tới đó kêu sửa đi. Mình xài ios 6.0.1 ko bị sao cả!

mình chưa thấy cái nào bị mất cảm biến mà do phần mềm cả.nếu máy còn bảo hành thì cứ đem ra cửa hàng mà bảo hành thôi.

Nếu bạn update qua OTA lên 6.0.1 thì thử restore lại 6.0.1 bằng iTunes xem.

Bạn thử Restore lại iOS 5.1.1 or 6.0 xem còn bị tình trạng đó k. Nếu vẫn bị thì cơ hội hỏng cảm biến cao đó. Tốt nhất đem ra tiệm mua máy kêu nó bảo hành cho chắc ăn.

Trước khi restore bạn có dán màn hình hoặc thay miếng dán màn hình không. 1 số miếng dán che luôn cảm biến ,cảm biến nhìn bên ngoài thấy nhưng ko có tác dụng.Thử bóc giấy dán xem. ko được cầm đi bảo hành thôi

Máy tớ không có SHSH của phiên bản nào cả ! tớ UP 6.0.1 bằng máy tính . tớ có dán lại màn hình ! để tớ thử bóc ra xem sao [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]( hy vọng là được ! nhưng trước tớ dùng 6.0 vẫn thấy oke. tớ còn BH tại hãng 9 tháng và BH tại Stymobile 5 tháng nữa

Trích dẫn Gửi bởi loveonestory
    Trước khi restore bạn có dán màn hình hoặc thay miếng dán màn hình không 1 so miếng dán che luôn cảm biến cam biến nhìn bên ngoài thấy nhưng ko có tác dụng.Thử bóc giấy dán xem. ko được cầm đi bảo hành thôi
    ĐÚng rồi bác ơi ! [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]( cái miếng dán 4D làm che mất cái cảm biến ! tks bác rất nhiều nhé [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG](

Các Chủ đề tương tự

1. CẦN PRO GIÚP GẤP Ạ!
    Bởi giadunghanoi trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 02-24-2013, 01:49 AM
  2. GIÚP EM VỚI MỌI NGƯỜI ƠI.
    Bởi tieuphuong7 trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 12-08-2012, 06:03 PM
  3. CÁC BÁC PRO VÀO TRẢ LỜI GIÚP VỚI
    Bởi tuyetht trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 2