Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Kết quả 1 đến 8 của 8

Chủ đề: 3gslock lên ios6 ????

3gslock lên ios6 ????

vấn đề đã cũ nhưng hình như chưa thấy ai giải đáp ạ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

3gs lock của e lên ios6 thì đến màn active ko thể vượt qua được, liệu có cách nào để 3gslock chạy đươc ios6 không ạ, máy e ko lưu shsh ko chạy ios6 thì chỉ 4.1 [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi quangtruong94
    vấn đề đã cũ nhưng hình như chưa thấy ai giải đáp ạ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

3gs lock của e lên ios6 thì đến màn active ko thể vượt qua được, liệu có cách nào để 3gslock chạy đươc ios6 không ạ, máy e ko lưu shsh ko chạy ios6 thì chỉ 4.1 [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    đã có snowbreeze 2.9.7 tạo fw cuútom no bb,jbt,hackactive cho 3gs và 4 rồi nhé

Ở ngoài màn hình chưa active bạn jailbreak luôn là vào đuợc. Cũng bị y như bạn làm theo cách này vào dc luôn.

Trích dẫn Gửi bởi o0_thanhvinh
    srr bác e gà ko hiểu lắm @@ túm lại 3gslock lên đc ios6 rồi hả bác

3gs lock lên 6 được rồi, sóng gió vi vu nhưng vì chưa JBU được nên mỗi lần tắt máy phải justboot mới sử dụng được. chấp nhận justboot thì lên 6 bây h ok, ko thì đợi 1 time nữa JBU được thì lên xài cho thoải mái.

bạn Jailbraek đi... nó bỏ qua bức tường ative... nhưng bản 6.0.1 bây giờ vẫn chưa đc ổn định.... mỗi lần để máy tắt bạn lại phảimatso công justboot thì máy mới hoạt động bình thường^^

Trích dẫn Gửi bởi Việt Shop 100 Kim Mã
    bạn Jailbraek đi... nó bỏ qua bức tường ative... nhưng bản 6.0.1 bây giờ vẫn chưa đc ổn định.... mỗi lần để máy tắt bạn lại phảimatso công justboot thì máy mới hoạt động bình thường^^
    vâng cái đó ko thành vấn đề ạ, thank các bác đã giúp đỡ

các bác cho e hỏi

Trích dẫn Gửi bởi nhatnam0689
    3gs lock lên 6 được rồi, sóng gió vi vu nhưng vì chưa JBU được nên mỗi lần tắt máy phải justboot mới sử dụng được. chấp nhận justboot thì lên 6 bây h ok, ko thì đợi 1 time nữa JBU được thì lên xài cho thoải mái.

Trích dẫn Gửi bởi Việt Shop 100 Kim Mã

Trích dẫn Gửi bởi o0_thanhvinh
    các bác cho e hỏi e đã làm tuần tự up ios6.0.1 -> jb = redsnow 0.9.15b3 -> justboot -> vào cydia cài ultrasnow fix -> cài ultrasnow rồi chỉ thấy searching mà ko có sóng, bật tắt airplane mode hay justboot lại vãn vậy [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Các Chủ đề tương tự

1. help,cài đặt ios6.0.1
    Bởi lala2206 trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 12-29-2012, 09:31 PM
  2. các bác giúp em với 3gslock
    Bởi cuongluongphong trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 11-12-2012, 01:54 AM
  3. Ai biết nâg cấp firmware từ 3.1.3 3gslock viettel lên ios 4 hem:(
    Bởi thientuan79 trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 11-08-2012, 06:16 PM
  4. Giờ có hạ được từ IOS6 xuống 5.1.1 nữa không?
    Bởi vigoviet01 trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 29
    Bài viết cuối: 10-15-2012, 07:08 AM
  5. giúp jb chíp A4 ip4 ios6
    Bởi fantasysl06 trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 09-22-2012, 04:51 AM